• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

dekisugi17

Thanks bác nhiều lắm! ^^. Sẵn choa em hỏi *#7370# và *#7780# nóa format kiểu nào ạh? Em thấy cái t2 k bị mất ứng dụng!

manhtu

Thanks bác nhiều lắm! ^^. Sẵn choa em hỏi *#7370# và *#7780# nóa format kiểu nào ạh? Em thấy cái t2 k bị mất ứng dụng!
*#7370#: máy sạch như lúc xuất xưởng
*#7780#: khôi phục cài đặt, còn dữ liệu

manhtu

không hiểu 2 cái này trong bản cfw của nó là cái gì nhỉ
- More Symbian^3 ported elements ( Symbian^3 Extended Menu )
- Removed flash homescreen to remove all bugs

Letuonghuy

Thêm các thành phần của s^3 vào c5-03( Menu mở rộng của S^3)
Bỏ flash màn hình chủ để loại bỏ hết bug

manhtu

Thêm các thành phần của s^3 vào c5-03( Menu mở rộng của S^3)
Bỏ flash màn hình chủ để loại bỏ hết bug
mình hiểu nghĩa của nó nhưng quan trọng là chức năng của nó khi sử dụng là như thế nào kia
VD: Menu mở rộng của S3 là cái gì

wangsang1104

cfw của bên 4rum đó ảo thật vi xử lý của nó lên tới 1000 nhưng cfw bên đó làm sao đầy đủ bằng cfw của bác manhtu đc cfw bên đó đc cái nhanh hơn bác manhtu test bản bên đó chưa

Chỉnh sửa cuối:

Gmlaemday12

đã test.thank bác manhtu
bản cook ver2 này mới đầu thì gặp 1 số lỗi nhưng giờ rất ổn

luckyfore94

à mình cũng có thắc mác 1 cái
- máy mình thì cũng mới mua 1/9/2011 , mỗi lần gắn cáp tự động xạc :-< , mà mỗi lần xạc pin đầy xong , hứng lên mún copy , máy nó lại nhận xạc típ , cứ như vậy nhiều hok biết có ảnh hưởng đến pin hok hic

wangsang1104

à mình cũng có thắc mác 1 cái
- máy mình thì cũng mới mua 1/9/2011 , mỗi lần gắn cáp tự động xạc :-< , mà mỗi lần xạc pin đầy xong , hứng lên mún copy , máy nó lại nhận xạc típ , cứ như vậy nhiều hok biết có ảnh hưởng đến pin hok hic
nhà cũng có ảnh hưởng đôi chút đến tuổi thọ pin nhưng biết làm sao h

manhtu

quên mình flash rồi thấy khác mỗi cái gọi dt mà sao bên đó làm đc tốc độ lên 1000 nhỉ

lên 1000 chỗ nào vậy bạn, chụp màn hình đi bạn
lên 1000 chắc chả mấy lại đi mua pin mới

Letuonghuy

Mình vừa flash cfw của bác manhtu, xong mình thấy spp slide unlock ra bản mới 4.06 mà khi cài vào lại báo là phần cài đặt đã có sẵn và ko cho cài. Format 7370 vẫn ko dc luôn. Có bác nào giúp minh.

manhtu

Mình vừa flash cfw của bác manhtu, xong mình thấy spp slide unlock ra bản mới 4.06 mà khi cài vào lại báo là phần cài đặt đã có sẵn và ko cho cài. Format 7370 vẫn ko dc luôn. Có bác nào giúp minh.
phần mềm này mình chưa dùng bao giờ thì làm gì có trong rom đc
đang test bản C 114Mb Full Apps không xóa 1 apps nào

wangsang1104

7b23133ccd4416217c09a7b1f96d01a2_35518537.superscreenshot0001.jpg

1b3ac2eddc4824635055d3338271d473_35518540.superscreenshot0002.jpg

thôi flash lại bản của bác manhtu thôi chứ bản Eng khó chịu lắm bác cook như sym^3 đc k thấy ROFS2 bên đó có 12mb bản sau bác sửa luôn lỗi qwerty khỏi cần patch ấy cho tiện

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

CPU 1000MHz chỉ là lừa thôi
mình chưa tìm được file để sửa lỗi qwerty