• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

bongna155

và cho mình hỏi hack phone con c5-03 như thế nào mình đọc mấy topic khac nhưng hok hĩu ai hack phone dc rùi chỉ cho mình với, nhỡ mà deathphone thì làm như thế nào

nomercy7437

và cho mình hỏi hack phone con c5-03 như thế nào mình đọc mấy topic khac nhưng hok hĩu ai hack phone dc rùi chỉ cho mình với, nhỡ mà deathphone thì làm như thế nào
đọc kỹ topic mà làm theo, đã có hackphone và tinh chỉnh luôn rùi đó bạn

323456789

cài phần mềm ko hề lâu nhé, trừ khi phần mềm dung lượng vài Mb thì lâu là đúng
nhạc nhiều nên load lâu là phải bạn ah
à đúng rồi em cài game cảm biến ~ 6Mb, Thẻ 2Gb em copy gần 1.5Gb nhạc. Để em xoá bớt
thanks bác nhá
à bác nào đi qua cho em hỏi C5-03 không sài được MyKeyLock 1.1.9 ạ. Em cài chống trộm nhưng nó không kêu. Cài trên 5230 thì được ạ

chuc1204

Lm sao để hiện sấp chớp sao tuyết vậy?thank nhjêu
Bạn vào Cài đặt -Ca nhân-chủ đề-Bình thường -Tùy chọn-Các hiệu ứng chủ đề: bật :D done
Tiện mọi người cho mình hỏi là C5-03 là s60v5 thuộc Symbian ^ ? vậy :-?

manhtu

đã tìm ra nguyên nhân làm out Web khi xem video ở youtube là do HS Samsung Widget=))
ai đã test bản của Philippin thì có thấy bị out ko

manhtu

bác Mạnh Tú nhanh tìm ra nguyên nhân vụ ko kết nối được bluetooth cho anh em nhé
xử lý xong rồi, gửi file ngon lành
quả này HS SS gây lỗi là bỏ luôn, nâng cao dung lượng free=))

luckyfore94

về HS samsung mình nghĩ cũng hok hay , vừa lag vừa giật , với lại hok chuẩn với Nokia , nếu làm hay nhất là cook 5 HS như N97 là chuẩn nhất :D

chuc1204

về HS samsung mình nghĩ cũng hok hay , vừa lag vừa giật , với lại hok chuẩn với Nokia , nếu làm hay nhất là cook 5 HS như N97 là chuẩn nhất :D
Đòng ý với bạn này .theo em bác manhtu bỏ luôn cái HS samsung đi ,nó không có tính ứng dụng cao lắm.Em thích nhất là bản này đã hack vĩnh viễn ,và nên cài 1 số soft phổ thông ,nhiều người hay dùng nhất ( như phần mềm dọn rác,python thôi là đủ ) :D ,còn ai muốn thế nào thì sau này về tự họ setup .
ah còn vụ này mình vẫn ko hiểu : khi flash xong ,cài slide unlock thì ko đc , máy toàn báo phần cài đặt này đã có sẵn :( ->ko hiểu .đành phải dùng nUnlock ,nghe nói cái này ăn ram hơn slideUnlock thì phải :-/

jomokino

Manhtu sửa lỗi Đồng bộ OVI và bỏ luôn cái hs SS cho khỏi phát sinh lỗi nha. Vá lỗi xong huynh up lại cho anh em thương thức nhé. Thank huynh nhiều nhiều. ^^

manhtu

Manhtu sửa lỗi Đồng bộ OVI và bỏ luôn cái hs SS cho khỏi phát sinh lỗi nha. Vá lỗi xong huynh up lại cho anh em thương thức nhé. Thank huynh nhiều nhiều. ^^
đồng bộ Ovi thì chắc là ko đc đâu
mình tham khảo những người dùng E5, E72 rồi
cứ gộp rofs2 vào core là bị lỗi

anhsequayve8x

đã tìm ra nguyên nhân làm out Web khi xem video ở youtube là do HS Samsung Widget=))
ai đã test bản của Philippin thì có thấy bị out ko
ah cũng như của bác thôi chỉ có điều 2 bản dùng GPRS xem thì ok ko co j hết

chuc1204

Bác manhtu xem cái vấn đề slideUnlock hộ mình với nha ,mình đã nói ở bài 993 rồi đấy .Tiện cho mình hỏi luôn là C5-03 là s60v5 thuộc symbian^ mấy :-/

hainguyent3

lần này bác mạnhtu fix lỗi thôi chứ đừng thêm bớt gì nữa ko lại phát sinh lỗi mới. Rồi up lên cho anh em thưởng thức