• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

bongna155

Trong khi Flash FW thì có thể tháo thẻ nhớ ra để xoá hết các thư mục:
data, patches, private, resousce, sys, system
đag Flash thì làm sao tháo thẻ nhớ ra để xoá mầy thư mục kja xài đầu đọc thẻ nhớ ah.

bongna155

Trong khi Flash FW thì có thể tháo thẻ nhớ ra để xoá hết các thư mục:
data, patches, private, resousce, sys, system
đag Flash làm sao để xoá mấy file này, dùng đầu đọc thẻ nhớ ah.

luckyfore94

và lỗi nữa là bluetooth

- khi bắn cho máy khác vẫn bình thường ok

- nhưng khi người khác bắn cho mình sẽ bị lỗi kết nối , aE kiểm tra nhé có đúng hok ( mình test rồi đấy )

jomokino

C5-03 đã có version 21.0.3 rồi nhé mấy bạn, mình up rồi thấy OK lắm, trình duyệt web mặc định có thay đổi giao diện, máy chạy nhanh hơn. Có điều là chưa có tiếng việt tuy nhiên có tiếng Anh thì dùng OK rồi. Các bạn dùng Navifirm down về up thử nhé, nhớ clear cache để nó hiện firmware mới nhé. Bạn manhtu chuyển qua cfw cho version mới này luôn đi cho c5-03 khỏi thua mấy đàn anh hehe.

sharath91221

manhu,bạn có thể chia sẻ các mods?
1.swipe để mở khóa
2.disable ánh sáng nhấp nháy trong khi gọi đến

ok_never

Bác manhtu giúp làm dùm bản V21 dùm a e nhá, mấy hôm trước lên navi firm thấy nhưng không up vì bản đó chưa hack, dùng chán lắm

anhsequayve8x

C5-03 đã có version 21.0.3 rồi nhé mấy bạn, mình up rồi thấy OK lắm, trình duyệt web mặc định có thay đổi giao diện, máy chạy nhanh hơn. Có điều là chưa có tiếng việt tuy nhiên có tiếng Anh thì dùng OK rồi. Các bạn dùng Navifirm down về up thử nhé, nhớ clear cache để nó hiện firmware mới nhé. Bạn manhtu chuyển qua cfw cho version mới này luôn đi cho c5-03 khỏi thua mấy đàn anh hehe.
bác dow firwer moi cho dành cho nước nào vậy bác chỉ e zoi

luckyfore94

cứ tiếng việt cho lành bác ạ , khi nào có Version tiếng việt up 1 thể =.="

sharath91221

bugs

1.low brightness in swipe to unlock
2.cant recieve file through bluetooth but can send files through bluetooth
3.voice commands no working

Binkutebin

Manhtu bạn có thể trích ra cái Swipe Unlock trược của c6 cho mh được không!
Mh đang dùng fw gốc định lấy đó cho vào ổ C rùi bật auto c2z không biết có dùng được không?

truongson20689

Bac manhtu hom nay khong thấY đâu nhỉ.bản v3 của bác mình dùng gặp 1 số lỗj là.blutooth guj file duoc nhưng k nhận dc.khj có cuộc goi đến thj đổ chuông sau khoảng 2 gjây la k đổ 1 tý rồj đổ chuông tjếp.va nhjều khj phảt ấn phím xanh mấy lần mớj nghe đươc. Và cài đặt 1 số ứng dụng như isms minh càj đặt binh thường dùng tốt nhưng sau 2 dến 3h là mât biểu tương isms k thấy đâu nữa.mình cài lai thj sau cũng mất.mong bác gjúp đỡ

Letuonghuy

FW mới cóa thì thay đổi hok bạn? Giới thiệu choa mọi người bik dzới!! ^^
Fw mới cập nhật trình duyệt web lên 7.3.1.30 thay đổi giao diện trình duyệt web luôn, nhanh hơn và ko bị out ra. Cảm ứng mượt hơn, nếu để ý bạn sẽ thấy nhắn tin bằng full qwerty ko con nhấn lộn chữ nữa. Ah còn có cái S^3 menu extend, wifi cực nhạy, sửa lỗi camera in use. Chỉ có điều chưa hack và chưa có tiếng việt thôi. Còn lại là wa perfect. ^^

dekisugi17

Fw mới cập nhật trình duyệt web lên 7.3.1.30 thay đổi giao diện trình duyệt web luôn, nhanh hơn và ko bị out ra. Cảm ứng mượt hơn, nếu để ý bạn sẽ thấy nhắn tin bằng full qwerty ko con nhấn lộn chữ nữa. Ah còn có cái S^3 menu extend, wifi cực nhạy, sửa lỗi camera in use. Chỉ có điều chưa hack và chưa có tiếng việt thôi. Còn lại là wa perfect. ^^

Bạn có thể hack không cần cer key để sử dụng mà!!! ^^. À mà cái menu extend là gì thế bạn? ^^. Bạn giải thích rõ hơn dc hem? Thanks bạn!! ^^ (Định úp lun, thấy đã quá :D)