• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

nikoabe

các bác cho em hỏi khi tick vào Refurbish nó báo không tìm thấy file RM-697_20.0.024_prd.rofs2.v20 là sao vậy nhỉ?mà lấy cái file đó ở đâu,mong các bác pm sớm

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

các bác cho em hỏi khi tick vào Refurbish nó báo không tìm thấy file RM-697_30.0.024_prd.rofs2.v20 là sao vậy nhỉ?mà lấy cái file đó ở đâu,mong các bác pm sớm
Không chịu đọc hướng dẫn ở bài 1

Letuonghuy

Em làm theo hướng dán mà kô được nè, giải nén mà kô thấy file RM-697_30.0.024_prd.rofs2.v20 ở đâu cả, hic
Đúng rồi, người ta mới tới v21 ah bạn đào đâu ra tới v30.0.024 mà đòi tìm thấy. Fw của bác manhtu ko có rof2 đâu cứ tải về rồi cho vào 1 cái thư mục RM-697 rồi quăng thư mục C:\Program Files\ Nokia\ Poenix\Product. Xong làm theo hướng dẫn của bác manhtu bài 1, ko dc thì ko bik nói gì thêm. :))

nikoabe

Em đánh nhầm, đúng ra là RM-697_20.0.024_prd.rofs2.v20, đây có hình các bác xem rùi giúp em với

ok_never

Hình như bác manhtu vừa chình xong cái Hộp thoại rồi, giờ còn cái navi bar chẳng biết đến khi nào

manhtu

Conversations thì ok rồi nhưng navibar như belle thì mình kô máu lắm, vì làm tự động sẽ có những chỗ trong trình đơn cũng sẽ bị thay, làm thủ công thì lâu lắm

ok_never

Conversations thì ok rồi nhưng navibar như belle thì mình kô máu lắm, vì làm tự động sẽ có những chỗ trong trình đơn cũng sẽ bị thay, làm thủ công thì lâu lắm
Hay bác up bản mới lên trước đi bác, rồi từ từ nghiên "cú" sau vậy. Mà bác có tham khảo mấy cooker khác không bác, thấy có mấy bác khác cũng làm được cái navi bar, hỏi xem file ở đâu bác

wangsang1104

là sao bác có thể giải thích rõ cho em k làm tự động và làm thủ công ntn em thích cái navibar của belle lắm lâu là bao nhiêu bác

manhtu

File chủ yếu thì mình biết nhưng trong một số ứng dụng cũng có nên muốn làm full thì lâu lắm
giờ lười rồi
c5-03 khó dùng chung các mod như các máy v5 khác

manhtu

là sao bác có thể giải thích rõ cho em k làm tự động và làm thủ công ntn em thích cái navibar của belle lắm lâu là bao nhiêu bác

navibar làm tự động như topic hướng dẫn kìa
còn làm thủ công thì làm từng file một, tìm những chỗ nào ở navi thì thay còn kô thì thôi
nói chung mất thời gian lắm

wangsang1104

navibar làm tự động như topic hướng dẫn kìa
còn làm thủ công thì làm từng file một, tìm những chỗ nào ở navi thì thay còn kô thì thôi
nói chung mất thời gian lắm
em có cái icon cột pin + cột sóng mới http://www.mediafire.com/?2xy6yokdbd8mqp8

bác có mod thu hẹp màn hình oay ngang k nhỉ thêm cái đó vào cũng hay còn cái navibar thì làm tự động cũng đc bác k cần full đâu quan trọng là có lỗi k tthỗoay ngang k nhỉ thêm cái đó vào cũng hay còn cái navibar thì làm tự động cũng đc bác k cần full đâu quan trọng là có lỗi k thôi bản này bác có làm cái menu mở rộng k

ok_never

Uh, hay tạm thời bác làm vài phần đơn giản trước đi bác, mấy cái ứng dụng mặc định của máy đó bác, rồi mấy cái kia thì mai mốt rãnh rỗi làm rồi update đi bác.
Nhìn cái navi bar mới cho sốc tí ^^