• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5 03 ver 23.0.015 RM-697 Tăng C , Navigartion bar Belle !

0903511386

cái vụ 7 trang kí tự rực lửa có lẽ không dùng trên e c5 03 này được đâu,cả cái vụ thay phí danh bạ và menu cũng thế,ném vào hoặc edit trực tiếp file.r01 hay r96 trong fw cũng thế thôi,trước tiên là lỗi không vào đc danh bạ hoặc không vào cài đặt danh bạ được và lỗi ở một số mục khác nữa lên mình không cho vào thôi,nếu bạn fix được lỗi thì chia sẻ mình biết nhé
Để mai mình tìm hiểu xem, à mà ban có cái file hay patch cho vào nó ẩn những thông tin ngoài màn hình chủ như đồng hồ hay profile... Ko cho mình xin

kui8x

Để mai mình tìm hiểu xem, à mà ban có cái file hay patch cho vào nó ẩn những thông tin ngoài màn hình chủ như đồng hồ hay profile... Ko cho mình xin

patch ẩn profile,đồng hồ dành cho c6 ,n97 hoặc những fw post từ c6 hay n97 xuống thôi,bạn qua topic của bác bunrieucua có đấy,mình đag onl đt không send được

0903511386

patch ẩn profile,đồng hồ dành cho c6 ,n97 hoặc những fw post từ c6 hay n97 xuống thôi,bạn qua topic của bác bunrieucua có đấy,mình đag onl đt không send được
Bạn cho mình link cái topic ấy đc ko

july2307

file Python ở chỗ nào ấy nhỉ...sao mình tìm cả tối mà ko thấy @@ (dùng X-plore rùi)

kui8x

file Python ở chỗ nào ấy nhỉ...sao mình tìm cả tối mà ko thấy @@ (dùng X-plore rùi)

ở trong room ấy x-plore không tìm được, dùng filebrow mìh cài sẵn rùi đó,tiếng việt là máy chủ đó

july2307

patch apply4all tích hợp trong Rom à bạn. mở rompatcher thì ko thấy hiện :)

congtutrensan_9x

hehe cần tuyển cave support không :D:D
"Đã thử MiniCMD với 2 kiểu mở khóa nhưng cái Swipetounlock bị lỗi và không tự run file sis lên mình đã xóa sẽ fix sau " còn lỗi gì liệt kê nốt đi . Support cho :))

NewEra9x

Chắc là bạn ấy ấn vào icon cuả pm networkswitch

Không đâu bạn cái Icoin đó mình biết. Mình Flash xong khởi động máy xong rồi Format = 4 phím. Sau khi vào lại ấn vào Rompatcher thì nó chỉ nháy 1 cái rồi thoi và ứng dụng chat nữa. chỉ nháy 1 cái rồi thoi. còn lại tất cả là bình thường. hj...mấy cái themes trong bản CFW hơi xấu ^^

NewEra9x

Vấn đề tăng MB cho ổ C sao mình đọc bài hướng dẫn cách tăng thấy nó hơi bị rối. Trong bản hướng dẫn đó cũng sử dụng C5-03. Không biết theo thông số trong hướng dẫn làm theo có đc không. Vì mình thấy rối ở phần tính toán.. đọc k hiểu gi hết. có lẽ mình còn quá gà ^^

0903511386

"Đã thử MiniCMD với 2 kiểu mở khóa nhưng cái Swipetounlock bị lỗi và không tự run file sis lên mình đã xóa sẽ fix sau " còn lỗi gì liệt kê nốt đi . Support cho :))
Đc thì làm giúp bọn e đi anh, cho cả mod 7 trang kí tự đặc biệt có chữ rực lữa và một số mod hay hay vào lun

0903511386

Đc thì làm giúp bọn e đi anh, cho cả mod 7 trang kí tự đặc biệt có chữ rực lữa và một số mod hay hay vào lun

NewEra9x

Cụ thể là mình thích cái hình và âm thanh khi khởi động (về phần khởi động thì mình biết nó nằm ở chỗ nào và tìm ra rồi) còn phần tắt máy sao mình tìm hoài trên file core của bạn mà k thấy vậy. bạn cho cái đường dẫn đc k? mình muốn lấy hình và âm thanh khởi động tắt máy đó để làm riêng cho mình cái CFW sài. Thanks ! Cái hình Nokia đó đẹp thật

Radium

Moderator
Lỗi tùm lum lên post làm gì chứ?

bạn nên xem lại lời nói của mình. K có cái j là hoàn hảo cả. Những cooker ở đây đều test kỹ rồi mới post. Những lỗi phát sinh có thể do bạn cook thêm j đó thì sao. Còn nếu thực sự có lỗi thì nói lại để sửa. Còn k thì cứ như chjckenboy_18 mà làm

shjn9x

CHủ thớt ơi chỉ em cách xóa ứng dụng để tăng C từ fw gốc đc không ạ ? vì em chỉ cần tăng C thôi không cần mod thêm cái gì :( nếu đc anh chỉ em với nha để em làm, em đang dùng fw luviat 23.0.015 fw này đẹp