• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5 03 ver 23.0.015 RM-697 Tăng C , Navigartion bar Belle !

NewEra9x

Lỗi tùm lum lên post làm gì chứ?

Phải lựa lời mà nói chứ bạn. Lỗi thì cũng nói câu nào đó nghe cho được và để chủ pic xem lại và sữa. Người ta bỏ công ra làm(ngồi không được hưởng) còn muốn gì nữa. Mình sài mấy bữa nay chỉ thấy mỗi 1 cái là khi truy cập vào thư mục Internet để vào web duyệt thì đợi nó hơi lâu. chỉ mỗi cái đó thoi.

Nonamer

yahooo, đã test xong, chạy rất ngon, chỉ tiếc ko có cái themes belle nào đẹp hết ^^, cám ơn bạn nhìu

NewEra9x

Bạn Radium rành về themes à? Mình định tập làm 1 CFW riêng cho mình....nhưng trc tiên phải nắm chút cơ bản. Mình đọc bài hướng dẫn tới phần thay theme mặc định có sẵn trong máy vừa định download công cụ về làm thử nhưng link đã die. Bạn có thể post lên cho mình công cụ được k? trong lúc làm có gì k hiểu xin bạn chỉ giáo ^^

chjckenboy_18

Bạn Radium rành về themes à? Mình định tập làm 1 CFW riêng cho mình....nhưng trc tiên phải nắm chút cơ bản. Mình đọc bài hướng dẫn tới phần thay theme mặc định có sẵn trong máy vừa định download công cụ về làm thử nhưng link đã die. Bạn có thể post lên cho mình công cụ được k? trong lúc làm có gì k hiểu xin bạn chỉ giáo ^^

SISCONTENT: http://www.mediafire.com/?6s22u2n92nhum2k

NewEra9x

Có bạn nào trong đây giúp mình làm 1 file core gốc tăng dung lượng C như vậy không ? Gi mình k biết cách tính theo dang hex

congtutrensan_9x

Có bạn nào trong đây giúp mình làm 1 file core gốc tăng dung lượng C như vậy không ? Gi mình k biết cách tính theo dang hex

xoá fota. Xoá bớt ứng dụng install silent to C đi là tăng được dung lượng ổ c thôi. Hex được dung lượng.

kui8x

xoá fota. Xoá bớt ứng dụng install silent to C đi là tăng được dung lượng ổ c thôi. Hex được dung lượng.

xóa fota và một số ứng dụng cũng chỉ tăng được ~10 mb thôi,xóa nhiều hơn sẽ gây lỗi,và còn tùy fw nữa.

kui8x

Lỗi tùm lum lên post làm gì chứ?
có lỗi gì nói ng ta mới biết chứ,sống ở đời hơn nhau cách đối nhân sử thế mà thôi. Nếư y0u có thể post một bản hòan thiện đây xin thank cả 100 lần

0903511386

chủ thớt cho mình xin cái pm hiển thi lượng pin trên góc màn hình như trong ảnh đc ko

kui8x

chủ thớt đập anh chít. Tối anh upload anh gửi mod vào inbox cho

anh làm thế suốt. :))~

thực lòng mà nói mình cũng không ghanh đua gì thấy em c5 03 thua kém qúa mà cfw cho em nó gần như không có lên mình mới post bài thôi. Những prô thực thụ thì mình không nói, như bạn radium đã nói không có gì là hoàn hảo cả. Những cfw trong topic cuả bạn trên 5800,523x,525x thế nào thì mình không rõ nhưng trên con n97 mini với c5 03 mình có flash mấy lần nhưng chưa lầm nào khởi động được cả, 2 con này có rất nhiều hạn chế không fải mod nào cũng dùng được lên xin bạn lưu ý để có bản mod hoàn thiện hơn cho mọi người dùng. Mình thấy bạn rất chịu khó lên luôn ủng hộ tinh thần của bạn. Chúc bạn luôn thành công.

jetlee

a ơi e xài 2 ngày thấy cũng ok lắm! mà mất cái wiget facebook của máy r T.T

kui8x

CHủ thớt ơi chỉ em cách xóa ứng dụng để tăng C từ fw gốc đc không ạ ? vì em chỉ cần tăng C thôi không cần mod thêm cái gì :( nếu đc anh chỉ em với nha để em làm, em đang dùng fw luviat 23.0.015 fw này đẹp

như mình đã nói ở trên con c5 03 này mặc định ổ C Chỉ có 75 mb nêú xóa ứng dụng,fota va dùng uda rỗng thì C cũng lên được 71mb mà thôi. Có topic hướng dẫn thay core tăng C đó bạn chịu khó đọc kĩ rùi làm nhé. Bản fw bạn dùng nếu đẹp (theo ý bạn) thì úp link đi rảnh mình tăng C cho không thêm gì cả ai muốn thì xài