• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5230 RM588 phiên bản tiếng việt mod by huy chiều !

hopvan

ban co the bỏ menu 4x5 đươc ko hay chỉ mình bỏ đi vói mình định xài bản này mà lại ko muon menu 4x5

traicauhd

chưa bạn ah? Minh đang đi làm lên ko thể up dc? Tối về sẽ up cho các bạn nhé?

tmt13tb

ban có thể cho file gốc không để ae thik cook thêm j thì tùy mỗi người

wtpwt

RM-588_21.0.004_prd.rofs2.V01 mà trong phần Original về là RM-588_21.0.004_prd.rofs2.V20 thì có phải sửa gì không vậy? Xin lỗi mình hỏi ngu.Vừa Flash cái ĐT đen ngòm. :|

wimax16vnn

RM-588_21.0.004_prd.rofs2.V01 mà trong phần Original về là RM-588_21.0.004_prd.rofs2.V20 thì có phải sửa gì không vậy? Xin lỗi mình hỏi ngu.Vừa Flash cái ĐT đen ngòm. :|

để V01 JAF lun
ko có táy máy vô chi hết

wtpwt

Flash files are corrupted or missing...

Em UP lỗi bị mất nguồn (Nhấn nút nguồn nó rung phát rồi im tịt). Up lại thì ra cái thông báo thế này. Bác nào giúp em ạ. :|

traicauhd

có các bản mod khác tốt hơn rùi như bản Focus ấy nên mình xóa link rùi...........???

tinhbuon84

ban oi cho minh hoi la minh da up fwc6 cho 5230 dc nhung phan xem anh thi may k doc du lieu trong the nho ak

:)):)):))minh phai vao phan nao de doc dc nhj giup min h voi nhe thanks

/
/