• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5230 RM588 phiên bản tiếng việt mod by huy chiều !

dragonstick87

anh trai cầu ơi bản flash của a em dùng thì ko thấy lỗi gì nhưng sao lịch của em ko có âm lịch nhỉ dù em đã để chế độ tiếng việt

Chỉnh sửa cuối:

angelboy12

hjhj. Thì phãi thử tất cã như vậy mới biết bản nảo hơn bãn nào chứ hjhj. Cũa winmax củng good nhưng v2.1 cua bạn nảy hôi tụ đầy đũ nhưng gj mìh thấy thjch.lúc nào bác winmax ra v2 thj cung thữ xem hjhj

huybehp

có cách nào làm icon to hơn k bạn??? menu 5x5 mà icon còn bé nữa...nhìn khó giờ đổi menu 4x4 icon vẫn bé

tc89

sau khi sử dụng bản v2 cua bạn mình xin đóng góp chút lỗi nhỏ và mong được bạn cung mọi ng sửa chữa vì m k rành về cái này.
1. Khi khởi động chỉ co duy nhất phím ĐỎ là sáng. Xanh + Trắng ngỏm.
2. Khi vào Menu thông qua phím Mềm thi phím Trắng sáng hơn phím xanh đỏ rất nhiều.
3. Cập nhật trình nghe nhạc lên 15.2 k thay đỏi được gì cả. Vẫn vậy.
4. Chế độ khóa phím tự động không điều chỉnh như minh mong muốn được.
5. Khi viết Tin nhắn chỉ hiện thị được 1 dòng, những dòng khác bị đẩy lên phía trên.
Tạm thời mình thấy vậy góp ý để mọi người ai rành thì Sửa chửa lại cho a e cùng dùng!

wimax16vnn

hjhj. Thì phãi thử tất cã như vậy mới biết bản nảo hơn bãn nào chứ hjhj. Cũa winmax củng good nhưng v2.1 cua bạn nảy hôi tụ đầy đũ nhưng gj mìh thấy thjch.lúc nào bác winmax ra v2 thj cung thữ xem hjhj

wa PNHT rồi, có thấy fix camera dc đâu , vẫn no working mà ...
bạn dẫn link đi?

letuanphu

có cách nào down FW không nhỉ.. mình lỡ úp 21.6.005 ~X(. giờ không cài đc C6 nè :-??

quyrombinhduong

Có ai bị lỗi như em không nhỉ? bản V2 của huynh huychieu ý! khi cắm đt ở chế độ USB thì không nhận nhưng chế độ PC suite thì nhận ! ~X( có huynh nào giúp đệ hok nhỉ?

cloudzxz

Có ai bị lỗi như em không nhỉ? bản V2 của huynh huychieu ý! khi cắm đt ở chế độ USB thì không nhận nhưng chế độ PC suite thì nhận ! ~X( có huynh nào giúp đệ hok nhỉ?
Máy mình hiện là nokia C6 - 00 nhưng vẫn nhận trong ovi suite là 5230 và kết nối như bt

quyrombinhduong

Ovi Suite thì nhận bình thường , ý mình là để ở chế độ kết nối USB : "ổ đĩa chung" thì không nhận được .

hopvan

ạc, wimax đâu ra vậy bồ... topic của traicauhd mà :)) hơ hơ

biet the nhung gap ban tien thể nói luôn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

tiếc thế ai biết ma ko chia sẽ buồn .huy chiều bản này của bạn các icon menu gốc có giữ nguyên không chứ thay đổi khi cài theme cái dược cái ko nhìn loạn lắm. cái hiệu ứng menu theme theo bản gốc hay thay đổi vậy bạn bàn có thể chỉ mình soft nào chỉnh hiệu ứng chuyển menu kho

Chỉnh sửa cuối:

shirooo

huy chiều bản này của bạn các icon menu gốc có giữ nguyên không chứ thay đổi khi cài theme cái dược cái ko nhìn loạn lắm. cái hiệu ứng menu theme theo bản gốc hay thay đổi vậy bạn bàn có thể chỉ mình soft nào chỉnh hiệu ứng chuyển menu kho

ở trên có ghi rõ mà - Sắp xếp lại memu với các folder mặc định thay đổi theo theme