• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5230 RM588 phiên bản tiếng việt mod by huy chiều !

angelboy12

đả hết lỗi chưa ko biềt hjhj. Chứ bản cũa ban bi lổi nhjều qúa a.đang dow về thữ xem nè

tc89

Cho e hỏi chút? Sao e down FW gốc C6 on 5230 về là file "RM-588.7z" vậy định dạng file là sao vậy?

wimax16vnn

Ai khắc phục đc lỗi jbak ko ... Dùng camera hay bị treo lắm ...

bản V1 của mình xài Jbak / handy taskman đều bt ( ko bị nhấn menu là ra 2 cái ... ), mà có điều xài cái đó thì mất swipe to unlock . bạn chọn cái nào ?

traicauhd

bản V1 của mình xài Jbak / handy taskman đều bt ( ko bị nhấn menu là ra 2 cái ... ), mà có điều xài cái đó thì mất swipe to unlock . bạn chọn cái nào ?

Mình có cài Jbak taskman và sử dụng bình thường mà đâu có lỗi như vậy đâu....cũng chỉ bị mất cái thanh trược mở khóa của C6 thui mà....?

tc89

Chủ thớt hướng dẫn mình cách bỏ menu 4x5 được k? Mình Search trên 4rum k thấy?

Chỉnh sửa cuối:

dragonstick87

anh trai cầu ơi em vừa Flash bản mới nhất của a xong nhưng sao em ko có hiệu ứng ánh sao nhỉ?

traicauhd

Chủ thớt hướng dẫn mình cách bỏ menu 4x5 được k? Mình Search trên 4rum k thấy?

bạn muốn chuyển về menu kiểu gì nhỉ 4x4 ah................?

anh trai cầu ơi em vừa Flash bản mới nhất của a xong nhưng sao em ko có hiệu ứng ánh sao nhỉ?

bạn vào phần cài đặt > Chủ đề > Bình thường. bạn nhấn vào tùy chon và bật hiệu ứng chủ đề là có thui....?

dragonstick87

kám ơn a nhiều lắm em thấy roài. Nhân tiện cám ơn a hum nọ chỉ bảo cho em làm máy hết bị restart lại

chiquan91

có bác nào bị như em không? ấn vào nút xpress không hiện ra gì, với cả cái widget facebook, đăng nhập thì nó báo không có mạng(no internet), 3G hay 2G đều thế, e dùng bản v1 tự thêm cái rom+ nhé

0908727527

bạn vào phần cài đặt > Chủ đề > Bình thường. bạn nhấn vào tùy chon và bật hiệu ứng chủ đề là có thui....?
Bro xài thử cái này xem còn lỗi phím media k ?

tc89

Mình muốn chuyển về kiểu menu Mặc định (3x4 thi phải). Có cách nào không bạn? Cook thì làm sao bạn ơi? vọc tí mà.hjhj