• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 - 5233 RM 625 (EN&VI)_Mod V2,V3- By Traicauhd

ngocha2006

Ha ha.....!
Tui đã Port thành công c6 v20 cho 523x
1-2 hôm nữa tui kiếm DT quay lên cho anh e thưởng thức.
15\12 này PNHT ko có bản cập nhật cho 523x lên v20 tui sẽ đăng lên.

danchip93

bác ngocha ơi sao phải muộn vậy :(.Hay bác ngại PNHT à,Nếu được,bác post lên càng sớm càng tốt cho anh em nha.

ngocha2006

Ưh PNHT chém ác quá.
Nhịn đến 15 thui,haha nhân tiện chỉnh sửa cho nó
chuẩn nữa port lên cho a e.

NguyenDuyThanh

shortcut add bt mà

mà e thấy để 4x4 đẹp hơn a ah
Add shortcut thì bình thường nhưng ko thấy shortcut của Photos và Videos trong phần đó cơ bạn.

Ha ha.....!
Tui đã Port thành công c6 v20 cho 523x
1-2 hôm nữa tui kiếm DT quay lên cho anh e thưởng thức.
15\12 này PNHT ko có bản cập nhật cho 523x lên v20 tui sẽ đăng lên.
Bạn chờ đợi thừa à 8-|
PNHT sẽ ko bao giờ port lên cho bạn v20 đâu, mục tiêu của v11 này là sửa lỗi camera thôi (lỗi chưa sửa xong thì đừng mơ). Nếu lỗi sửa xong thì PNHT cũng ko port lên v20 đâu, lúc đó chỉ có các bro đã port thành công v20 cho 5800/5530 sẽ làm thôi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Tiện thể mình cũng share cho các bạn 1 số screenshot fw 5233 của mình mới cook, sẽ sớm up lên cho mọi người: n97 theme,n8 icon tên thư mục thay đổi theo ngôn ngữ máy, hiệu ứng lá bay, RAM hoạt động bt ở mức >50MB (tối đa ~60MB) khi ứng dụng chụp ảnh màn hình.

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

tin hot đây.người việt đã đi trước nc ngoài. ngocha đi trước pnht rùi kìa.hi vọng đó là sự thật.sao bạn ko post luôn lên đi cho anh em cùng test

wimax16vnn

Ưh PNHT chém ác quá.
Nhịn đến 15 thui,haha nhân tiện chỉnh sửa cho nó
chuẩn nữa port lên cho a e.

post lên đi ngocha2006
có 1 điều chắc chắn là PNHT ko lên V20 cho 523x khi còn lỗi camera
ngay V20 cho 5800 cũng là member tự port
ủng hộ bạn post lên cho ae pdaviet, PNHT có chém thì chém sao nổi, xa lắc xa lơ, bay wa VN mà chém àh. kaka
ai ủng hộ bác hà nữa nào ?

ngocha2006

KaKa đang tìm cách sửa nốt cái camera,làm song chạy camera cứ báo lỗi ko tắt được flash.
PP có file fix camera cho nó tắt được thì up lên .

wimax16vnn

KaKa đang tìm cách sửa nốt cái camera,làm song chạy camera cứ báo lỗi ko tắt được flash.
PP có file fix camera cho nó tắt được thì up lên .

cứ post lên đi bạn, mọi ng sẽ là tester , nhìu ng hơn 1 ng chứ ^^

thainguu

bạn test thử chưa.Flash ổn ko.chờ lên V20 mình up luôn thể.mà CFW 5233 hay 5230 thế bạn.cho V21.1.102 à

bác ngocha xài 5233, ko ngờ cộng đồng 5233 mình đi trước thời đại thế!!
Bác ngocha phải lập topic khè PNHT mới được, cho bọn nước ngoài nó ngó đến Việt Nam mình chút, ko phải nước nghèo là dốt luôn công nghệ thông tin đâu ^^
Bác phải post sớm, làm nở mặt nở mày dân Việt chúng ta!!

Pót lên đi bác! Cảm ơn bác và bắt đầu hâm mộ bác rồi đó! :D

PS: Đã có bản v3 thì bác traicauhd nên xóa link v2, bản đó còn lỗi thì continous làm jì

traicauhd

mình rất thích fw c6 thấy bảo có V20 rùi mình vui lắm mong bạn up sớm nhé....?
hy vong sáng mai bạn up dc? sáng thức dậy up luôn?

hieuhai0901

làm sao để khi khóa máy cái nút trắng nó ko nhấp nháy vậy mọi người ơi
mình mới chuyển qua dùng cfw c6 nên ko biết gì hết :(
à sao mình chạy autoinstall thì nó ko chạy mà cứ báo lỗi "No E:\\thingchange\C or...." vậy mọi người ơi
help me plz :(

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

làm sao để khi khóa máy cái nút trắng nó ko nhấp nháy vậy mọi người ơi
mình mới chuyển qua dùng cfw c6 nên ko biết gì hết :(
à sao mình chạy autoinstall thì nó ko chạy mà cứ báo lỗi "No E:\\thingchange\C or...." vậy mọi người ơi
help me plz :(

vào menu\tools\casi đặt\ điện thoại\ đèn thông báo\ đèn nhấp nháy \ tắt là xong.

ngviethoa

nếu mà ra V20 thì bạn cứ để nguyên dạng sơ khai nhé.ai muốn thêm gì thì tùy.ko nên cá nhân hóa nhìu