• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 - 5233 RM 625 (EN&VI)_Mod V2,V3- By Traicauhd

0908727527

Đây bác ơi, vào phần chọn nhạc, thì chỉ có mỗi phần " âm thanh " là có nhạc gốc khi flash thui, còn phần tất cả bài hát để chọn nhạc của mình thì trống rỗng :D
bản v1 bác làm, ko bị lỗi này :)

Cái này coi chừng chủ topic mod file 200009FE.txt
Muốn hiện trở lại thì bung bản cook ra xem trong file này có dòng nay hay k 0x100xx string "\\Sounds\\" 0 nếu có thì xóa dòng này đi là okê

luv_mit

Member
mới flash xong, tks bác
ngủ đã, mai nhận xét sau, tạm thời là cái camera chưa fix đc

hongthuy92

Member
các anh vào đây download phiên bản cập nhật music về.cài đặt bình thường ko cần phải update trong máy mất tiền,hehe
http://forum.pnht.org/showthread.php?1511-mpxmusicplayer-v15.1.1034_SA_S60_50_IAD

phiên bản này em down rồi tự cook thêm mấy cái vớ vẩn vao.nhưng rồi ko flash được nửa.bản gốc em down bên pnht củng thế.ai biết giải thích giùm em.với pro nào biết đổi DNS của máy để vào facebook chỉ cho em với.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

mải với cái máy quên mất giờ đi ngủ.ngủ thui.mai lên xem thếnào.cảm ơn bác chủ thớt nhiều

Chỉnh sửa cuối:

so13mayman62

He he.Mỗi cái camera chưa sửa lỗi dc,và ngốn pin rất nhanh thôi chứ mọi cái bác traicauhp cook vào đều ok cả.

shirooo

Cái này coi chừng chủ topic mod file 200009FE.txt
Muốn hiện trở lại thì bung bản cook ra xem trong file này có dòng nay hay k 0x100xx string "\\Sounds\\" 0 nếu có thì xóa dòng này đi là okê

có bác pc18 tham gia nữa à, hoan nghênh bác, ths bác chủ thớt mong nhanh ra phiên bản hoàn chỉnh cho a e xài ^^, em cũng đang tập cook bản này thấy loạn cả lên =))

conancth

Bản V3 này Menu 4x4 hay 4x5 vậy anh em?

Đã trở về 4x4. Nếu để màn hình dọc thì dễ nhìn, nhưng khi xoay ngang màn hình thì xấu hơn 4x5.
Tuy nhiên 4x4 thì tốt cho mắt hơn, không thôi cận thị chết.;;)

NguyenDuyThanh

Ko hiểu có ai mắc lỗi tương tự ko: ko add đc shortcut của 1 số ứng dụng như Photos, Videos ngoài homescreen. Khi chọn thanh shortcut thì hiện các ứng dụng khác chứ ko hiện lên mấy ứng dụng này mà chọn.

vinaboy9x

mình vừa flash thử rompach k chạy đc.mọi kái thì ok.cảm thấy máy chạy mượt hơn rất nhìu!!!!!! hi vọng chỉnh đc lỗi camera.

vinaboy9x

anh co thể gửi e kai c2z đc ko.cùng mấy cái effect nữa

Ko hiểu có ai mắc lỗi tương tự ko: ko add đc shortcut của 1 số ứng dụng như Photos, Videos ngoài homescreen. Khi chọn thanh shortcut thì hiện các ứng dụng khác chứ ko hiện lên mấy ứng dụng này mà chọn.
shortcut add bt mà

mà e thấy để 4x4 đẹp hơn a ah

wimax16vnn

anh co thể gửi e kai c2z đc ko.cùng mấy cái effect nữa

shortcut add bt mà

mà e thấy để 4x4 đẹp hơn a ah

shortcut add bt , nhưng mấy shortcut như music, video, photos nó đâu cho add đâu mà đòi sửa lỗi ^^

danchip93

BÁc trai câu ơi các bản cfw của bác dùng rất mượt,rất tốt,hiệu ứng đẹp nữa,chỉ tội vẫn đang còn hao pin lắm.Em vừa flash lại bản v3 của bác kết hợp vs bản mod pin của galabun,đợi hết tối nay xem có cải thiện tình hình được không :D,nếu được thì hoàn hảo \-/

rastar

Banned
Trước khi flash cho em hỏi có cần tháo thẻ nhớ hay format lại thẻ rồi mới cho vào phone không, vì nghe nói nếu để thẻ nhớ nguyên trong máy thì trong quá trình flash sẽ bị xung đột, dẫn đến việc phone bị tèo =))...