• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5233 v40 date 16-03 by ngviethoa PDA

Nhoxly00

Đúng vậy. Bản của bác Hòa cook đơn giản. Dùng có cảm giác rất nhanh. Sẽ thanks bác sau.hehe

mrcoccu

Sao bản nào của bác này làm cũng bị lỗi với phần mềm ramblow thế nhỉ :|

barracuda

bác viethoa ơi,ko dùng NFE đc à,ko biêt vì sao cái Nokia Editor 7 cứ ấn repack là treo :|

ngviethoa

bác viethoa ơi,ko dùng NFE đc à,ko biêt vì sao cái Nokia Editor 7 cứ ấn repack là treo :|

ko phải treo mà nó đang xử lí.
dùng NFE ko thay font dc đâu .
NEB tuy chậm nhưng chắc.
ko tin bạn cứ chờ tầm 6-8 phút xem.done done là cái chắc.
chờ 1 chút đi .

ngviethoa

Sao bản nào của bác này làm cũng bị lỗi với phần mềm ramblow thế nhỉ :|

tại vì ram ko có gì để dọn ý mà :)
chắc sót gì đó rồi.mình ko dùng ramblow nên ko biết ,để coi thế nào
lỗi ko cài dc hả bạn

dangquy197

Các chuyên gia Cook FW vào xem tí
Các anh chuyên gia Cook FW cho em hỏi chút ạ,

Các anh xem giúp em nhé, đây là cái link mà em đã lấy file về Flash lại (ko có tiếng việt, rất đẹp và giống cái CFW của bác AnhtamHCM bên SymbyanVN.net là nhưng bản này chức năng nhiều hơn) nhưng nó ko có mấy cái như memcheck, và ko có tiếng việt, các anh xem và sửa giúp máy có thể có tiếng việt và xóa mấy thứ tiếng linh tinh từ cái file của link dưới đc ko ạ, cái CFW đó rất Pro vì nó có cái Font chữ rất đẹp và cách sắp xếp có vẻ đẹp hơn cái CFW của anhtamHCM 1 chút ạ, mỗi tội ko có tiếng việt nên hơi gét, ai bỏ thời gian ra làm cho anh em có Tiếng Việt phát, em cảm ơn anh rất nhiều, em đã làm nhưng cứ Flash vào máy lại ko bật đc, ai làm đc em xin đội ơn suốt đời. nick YH của em là: Kingofvirus_trojanhorse

LINK: http://www.chothai.vn/biz/showthread.php?p=825242

barracuda

ko phải treo mà nó đang xử lí.
dùng NFE ko thay font dc đâu .
NEB tuy chậm nhưng chắc.
ko tin bạn cứ chờ tầm 6-8 phút xem.done done là cái chắc.
chờ 1 chút đi .

ok,thanks ban nhiều :D

Chỉnh sửa cuối:

lastl0ve0510

bản này dùg thật tuyệt.hơn bản 24-02.xoay màn hìh nhah kinh khủng,xắp xếp menu đẹp hơn.mìh khoái nhất là add nhữg audio codes nghe nhạc hay hơn hẳn,kết cả cách mở khoá của c5 03 nữa,nhữg gì mìh m0g muốn đều có trog sản phẩm of ngviethoa,ra là flash ngay

ngviethoa

Các chuyên gia Cook FW vào xem tí
Các anh chuyên gia Cook FW cho em hỏi chút ạ,

Các anh xem giúp em nhé, đây là cái link mà em đã lấy file về Flash lại (ko có tiếng việt, rất đẹp và giống cái CFW của bác AnhtamHCM bên SymbyanVN.net là nhưng bản này chức năng nhiều hơn) nhưng nó ko có mấy cái như memcheck, và ko có tiếng việt, các anh xem và sửa giúp máy có thể có tiếng việt và xóa mấy thứ tiếng linh tinh từ cái file của link dưới đc ko ạ, cái CFW đó rất Pro vì nó có cái Font chữ rất đẹp và cách sắp xếp có vẻ đẹp hơn cái CFW của anhtamHCM 1 chút ạ, mỗi tội ko có tiếng việt nên hơi gét, ai bỏ thời gian ra làm cho anh em có Tiếng Việt phát, em cảm ơn anh rất nhiều, em đã làm nhưng cứ Flash vào máy lại ko bật đc, ai làm đc em xin đội ơn suốt đời. nick YH của em là: Kingofvirus_trojanhorse

LINK: http://www.chothai.vn/biz/showthread.php?p=825242

bạn dùng máy gì thế/
pm mình hỗ trợ xem sao

hung160990

tại vì ram ko có gì để dọn ý mà :)
chắc sót gì đó rồi.mình ko dùng ramblow nên ko biết ,để coi thế nào
lỗi ko cài dc hả bạn

cài được ok
nhưng cứ vào ram blow là nó reset lại máy luôn :|

hungcck1oto

Cái màn hình khóa máy của bản này có tin nhắn nhưng nó ko hiện lên bạn à.Có thể khắc phục dc ko. mà cái profile nó bị lệch nhìn ko đc đẹp cho lắm. Có thể sửa dc ko bạn.
Mà ai test rồi cho hỏi pin có ngon như bản Xmas ko
Trước mình dùng bản Xmas pin trâu sướng quá.Nhưng up lên v40 ko thể nào cho trở lại v21 đc.Có cách nào để cho quay lại ko chủ thớt.
Mong đc giải đáp.Thank

Jank

Mong bản sau bác sẽ fix cho cái mở khóa hiện tin nhắn + đổi cái share online thành Accel Switch ở Media bar ý!!

chỉ mong vậy thôi, hì :D

Mình k cài soft, ram trung bình ~45 mb

ngviethoa

Mong bản sau bác sẽ fix cho cái mở khóa hiện tin nhắn + đổi cái share online thành Accel Switch ở Media bar ý!!

chỉ mong vậy thôi, hì :D

Mình k cài soft, ram trung bình ~45 mb

cái này có làm dc.

bunrieucua

Mình nhớ ngviethoa có ghi ở đâu đó trong box CFW là "Tất cả các bản CFW của ngviethoa không bao giờ sử dụng icon N8" mà nhỉ:-?:-/