• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5233 v40 date 16-03 by ngviethoa PDA

ngviethoa

bác hoà bản tap to unlock của bác có hiện thông báo cuộc gọi nhỡ với tin nhắn ko

cho mình xin phàn mềm mobile guard với baonet của bạn được không

bản này với bản Anonymous final của bác Duy Thanh nên xài cái nào nhỉ? :D Bản của bác nviethoa có menu 4x4 big icon ko? ;;)

small icon thôi bạn à.nếu bạn tự cook dc big icon thì đỡ vất.
mạng nhà kém nên ko up nhiều dc

manh056

hòa này bản của pác nguyenduythanh fix dc lỗi ko hiện tin nhắn đó bạn xem thử làm qua bản của bạn dc ko

manh056

uhm.minh ở qn.bạn ở chỗ nào và học ở đâu thế.uhm mình đang dùng 5233

manh056

uhm.mình thì đang đi học ở trường cao đẳng nghề qn.mà đi làm sao sắm cái xịn xài cho đã.hjhj.

a xl đã spam ở topic của pac hoa nha.nếu có gì thì bạn nc qua nick chát của mình đi.boythoidai_19922000.chứ ko bị ăn búa đo.hjhj

kaizmt

các bạn cho mình hỏi câu không phải, up cfw như thế nào vậy? dùng jaf như h@ck luôn hả?

vunguyenmt

uhm.mình thì đang đi học ở trường cao đẳng nghề qn.mà đi làm sao sắm cái xịn xài cho đã.hjhj.

a xl đã spam ở topic của pac hoa nha.nếu có gì thì bạn nc qua nick chát của mình đi.boythoidai_19922000.chứ ko bị ăn búa đo.hjhj

Mình sài 5800. Thôi ko spam ở topic của bác hòa nữa kẻo ăn thiệt đó chứ

manh056

Cùi quá. Thua xa ban của DT. Cùi và lỗi
mỗi cfw đều có ưu và nhược điểm bạn ah.nếu dùng lâu se thấy.đừng phán bừa như thế.mà sao bên topic của DT ông cũng chê nữa là sao?spam ah

socloc20

chê bản uni thui. bản any thì tuyệt vơì. bác hòa là cao.thủ mod mà sao luôn đi sau đàn em dzj

ngviethoa

chê bản uni thui. bản any thì tuyệt vơì. bác hòa là cao.thủ mod mà sao luôn đi sau đàn em dzj

đóng góp mod là dc rồi.
ko có nhiều dt nên làm vừa đủ dùng thôi
để máy chạy ổn định nữa chứ

EmXinhKeEm

đóng góp mod là dc rồi.
ko có nhiều dt nên làm vừa đủ dùng thôi
để máy chạy ổn định nữa chứ
Đóng góp mod chỉ đc 1 phần thôi.
Ko phải tất cả đều có máy tính riêng, ko phải tất cả đều có thời gian để làm, nghiên cứu fw.
=> Thử hỏi trong diễn đàn mấy ai ngồi mod firmware từ đầu đến cuối riêng cho mình. Họ chỉ sử dụng 1 số mod để thêm vào firmware có sẵn trong diễn đàn để cho ưng ý thôi. Thậm chí quá nửa gần như chỉ cài luôn fw có sẵn mà ko đụng tới bất kì mod nào.
=> Vì thế quan trọng cũng cần có những người làm fw chứ chia sẻ mod cũng chỉ là 1 phần nhỏ thui

Ý kiến riêng của mình là thế!

samiboy007

Đóng góp mod chỉ đc 1 phần thôi.
Ko phải tất cả đều có máy tính riêng, ko phải tất cả đều có thời gian để làm, nghiên cứu fw.
=> Thử hỏi trong diễn đàn mấy ai ngồi mod firmware từ đầu đến cuối riêng cho mình. Họ chỉ sử dụng 1 số mod để thêm vào firmware có sẵn trong diễn đàn để cho ưng ý thôi. Thậm chí quá nửa gần như chỉ cài luôn fw có sẵn mà ko đụng tới bất kì mod nào.
=> Vì thế quan trọng cũng cần có những người làm fw chứ chia sẻ mod cũng chỉ là 1 phần nhỏ thui

Ý kiến riêng của mình là thế!

thì mọi người cùng đóng góp 1 ít mà. bác ấy đóng góp mod thì những ng kia dùng mod đấy để cfw. chứ đâu ai có thời gian nhìu mà làm từ a->Z đc bạn.

NTiolanDatluu

sao bài này nhìn ngày tháng post lâu rùi mà giờ mới lên top nhỉ :D
lâu nay mình đang xài CFW của bạn duythanh, chắc mai thử test qua bản này xem!
ah cho mình xin cái soft hiển thị % pin trên sceen với! thank

manh056

sao bài này nhìn ngày tháng post lâu rùi mà giờ mới lên top nhỉ :D
lâu nay mình đang xài CFW của bạn duythanh, chắc mai thử test qua bản này xem!
ah cho mình xin cái soft hiển thị % pin trên sceen với! thank

bài post lâu mà vẫn còn top là những bài chất lượng đó bạn.bản này cũng tốt lắm thử đi

tung0088

Ừm,bản này hơn hẳn Unique,nhưng so với Anonymous thì còn cần bổ sung thêm nhiều nữa.

kaizmt

bạn cho mình xin lại các patch dc ko, mình format thẻ nhớ mà quên copy ra bị mất hết rồi