• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 17/4/2011 by dangquy197

quangha260390

phiên bản mới bác có thể sửa đòng ý như thế này đc ko nha:

quangha260390

bác này chắc mới tập flash máy :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

lỗi tiếp theo là không vào đc RomPatcher
không có 7 trang ký tự đặc sệt :D (đặc biệt nhé)
đôi lúc bị lỗi swipe unlock phải mở bằng phím trượt bên cạnh
đang test ...............
hình ảnh em nó sau khi cài đặt :D

kết nhất cái mod cột sóng 3g :D
bác bờm ơi.sao mà đưa cái dự báo thời tiết ra ngoài như của bác đc.em dow cái phần mềm của bác về rồi

quangha260390

cho mình hỏi có bác nào copy nhac 320kbps vào máy chưa.mình copy vào mà ko nghe đc,nhac 128kbps thi lại nghe đc

phantom9790

bác bờm ơi.sao mà đưa cái dự báo thời tiết ra ngoài như của bác đc.em dow cái phần mềm của bác về rồi

bạn cài đặt xong thì ra màn hình chủ,ấn tùy chọn-chỉnh sửa nội dung-ấn vào ô bất kì mà bạn muốn để-thêm nội dung-và chọn ứng dụng thời tiết đó là xong.

quangha260390

bạn cài đặt xong thì ra màn hình chủ,ấn tùy chọn-chỉnh sửa nội dung-ấn vào ô bất kì mà bạn muốn để-thêm nội dung-và chọn ứng dụng thời tiết đó là xong.

mình làm đc rồi,nhưng nó lại ko báo của hà nội.mặc dù mình đã cập nhật ở hn rồi.

Black_Cat999

ban oi , ban up len mediafire duoc ko , minh ko down duoc tren meagashare , cam on ban truoc , sorry vi onl p= dt cui` cua~ ban nen ko danh duoc tieng viet , mong mod thong cam cho em

dangquy197

cho mình hỏi có bác nào copy nhac 320kbps vào máy chưa.mình copy vào mà ko nghe đc,nhac 128kbps thi lại nghe đc

Tôi copy nhạc 320kbs vào máy nghe rất bình thường bạn à, có thể thẻ nhớ bạn bị lỗi rồi. Quét virus và format lại thẻ nhé, ko được thù *#7370#

ban oi , ban up len mediafire duoc ko , minh ko down duoc tren meagashare , cam on ban truoc , sorry vi onl p= dt cui` cua~ ban nen ko danh duoc tieng viet , mong mod thong cam cho em

Link MEDIAFIRE hay xóa file tùy tiện lắm bạn à, bạn đăng kí thành viên của megashare là sẽ download maxspeed luôn đấy :)

phantom9790

sao bây giờ mình vào JAF ko đc nữa nhỉ.nó ko hiện ra bảng để chọn BB5 nữa mà hiện Just another flasher has stopped working.....ai biết jup mình với.

dangquy197

cái này có cài đc trên win 7 ko bạn

À, thì ra là bạn cài WIN 7, cách khắc phục lỗi dành cho WIN 7 đây:

Sau khỉ giải nén ra thì vào thư mục giải nén chọn file JAFSetup_1.98.62.exe
sau đó sét các thuộc tính ở tab Compatiblity ( click chuột phải vào file trên rồi chọn Properties):
- Compatibility mode là Windows XP SP3
- Pivelege level là Run this program as an administrator
3. Sau đó bạn cài đặt file JAFSetup_1.98.62.exe ( file vừa sét các thuộc tính xong)
4. Sau khi cài đặt xong các bạn copy file All_JAF_PKEY_Emulator_v10.0(Win7).exe vào thư mục
C:\Program Files\ODEON\JAF ( ở đây mình cài đặt vào ổ C nên có đường dẫn như vậy)
Các bạn cũng sét lại thuộc tính của file này như đã làm với file JAFSetup_1.98.62.exe nhé!
5. Bạn quay ra thư mục C:\Program Files\ODEON\ chọn chuột phải để ra phần tùy chọn các thuộc tính cho thư mục.
Ở tab Security bạn chọn phần Edit rồi xem cái account mà bạn đang sử dụng là account nào thì chuyển đến đó sau đó tích vào phần Allow Full Control => OK thôi

quangha260390

cho em hỏi.máy em thình thoảng nó lại mắt mở bàn phím bằng nút gạt hông.khởi động lại máy thì lại đc.có bác nào biết là bị sao ko vậy??

b0m_lx

cho em hỏi.máy em thình thoảng nó lại mắt mở bàn phím bằng nút gạt hông.khởi động lại máy thì lại đc.có bác nào biết là bị sao ko vậy??

lỗi nhỏ thui :D
máy mình cũng bị vậy , bản mod sau sẽ không mắc phải lỗi này nữa :D