• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 17/4/2011 by dangquy197

samhau89

không biết có ai bị lỗi này giống mình không?...nguyên buổi trưa vô web bình thường nhưng tới tối thì vừa bấm vô web là bị diss ra ngoài...thử lại cả chục lần cũng vậy...reset cài đặt gốc lại máy luôn mà cung bị..chỉ chưa flash lại thôi...^^...ai biết lỗi này mong chỉ giúp...thanks...=.="

samiboy007

không biết có ai bị lỗi này giống mình không?...nguyên buổi trưa vô web bình thường nhưng tới tối thì vừa bấm vô web là bị diss ra ngoài...thử lại cả chục lần cũng vậy...reset cài đặt gốc lại máy luôn mà cung bị..chỉ chưa flash lại thôi...^^...ai biết lỗi này mong chỉ giúp...thanks...=.="

Bấm vào icon web hay bấm vào địa chỉ web?

b0m_lx

:)) chỉ có bạn bị thôi
mình với chủ thớt đâu có bị :D

hình như chỉ có bạn bị thôi
bạn thử dùng opera hay uc web xem :D

tuanvu202

Ai gíup e với. Cook xog rùj nhưng vào máy nghe nhạc nó chỉ quét dc có 60 bài hát. Trog khi e có hơn 200 bài. E chuyển hết nhạc vào mục clip âm thanh rùi. Có 1 điều nữa là khi flash e ko xoá fw cũ mà chỉ chép đè nên thôi. Liệu có làm sao ko các bác. E mới tập làm hjx hjx

dangquy197

Ai gíup e với. Cook xog rùj nhưng vào máy nghe nhạc nó chỉ quét dc có 60 bài hát. Trog khi e có hơn 200 bài. E chuyển hết nhạc vào mục clip âm thanh rùi. Có 1 điều nữa là khi flash e ko xoá fw cũ mà chỉ chép đè nên thôi. Liệu có làm sao ko các bác. E mới tập làm hjx hjx

Trời đất ơi, bạn xóa hết rồi mới Copy chứ, sao lại Copy đè, giờ bạn Format thẻ nhớ đi, sau đó Flash lại là hết bệnh ngay

tuanvu202

Hjhj nhưng xóa thế nào hả bạn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

Bạn đâu rui. Giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:

dangquy197

Tức là bạn vào C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\

Xóa hết các File trong thư mục RM-504 đi, sau đó bung nén File của tôi mà bạn đã download về vào thư mục RM-504 đó, tiến hành Flash lại là đc

tuanvu202

Tức là bạn vào C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\

Xóa hết các File trong thư mục RM-504 đi, sau đó bung nén File của tôi mà bạn đã download về vào thư mục RM-504 đó, tiến hành Flash lại là đc
Mình làm lại rùi. Vẫn lỗj như vậy. Load ảnh thì đơ đơ. Mà bạn ơi khj gjảj nén file của bạn do mấy file nằm ngoàj mục rof2 thì có chép vào trog đó ko. Hay cứ để nguyên.

dangquy197

bạn vào C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504

Xóa hết các File trong thư mục RM-504 đi, sau đó bung nén File của tôi mà bạn đã download về vào thư mục RM-504 đó, tiến hành Flash lại, nhớ là phải Format thẻ trước, nhớ là Flash bằng JAF và ở chế độ DeadPhone. nhớ tích vào cái ô Factory Set nhé

ông có định làm bản nào mới nữa ko aT ko làm nữa 5530 rớt giá rồi

Có bạn à, nhưng sau tháng 7 nhé :D