• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 17/7/2011 by dangquy197

Trunghuy90

Ừm.các file hệ thống gần giống nhau.Nói chung nhìn qua có thể Cook ngay được rùi... Lúc nào Up link mình sẽ send cho Huy.
Mình đã từng cook thử rồi. All tương tự nhau, tùng chỉ vc copy đè v5 sang v3 là ok.
Thank Tùng nhiều.

dangquy197

ko có cái tùy chỉnh thời gian tự động khóa máy hả cậu ???

Thời gian tùy chỉnh khóa máy mình đã kết hợp với thời gian tắt đèn. Bạn chỉ cần chỉnh thời gian tắt đèn là đồng nghĩa với khóa máy

vuongcoc001

Thời gian tùy chỉnh khóa máy mình đã kết hợp với thời gian tắt đèn. Bạn chỉ cần chỉnh thời gian tắt đèn là đồng nghĩa với khóa máy

tui nhắn tin hay chat yahoo là 2 đèn xanh với đèn đỏ nó cứ nhấp nháy :-ss

nhoxkyo97

bản này anh dangquy mod thêm cái trình duyệt mặc định tốt nhất cho ae lun đi.

minhthang772

cái trình duyệt mới của c6 v40 là khá pro rồi giờ ông nghiên cứu ram đi mà làm bản mới sắp xong chưa ae chờ đợi lâu quá ông bom_lx test bản a Bảo ko thấy đâu luôn

taothephong

dangquy ơi,bên blog of a Bình có bộ icon anna hơn 2.051icon.ông wa bên đó coi rùi cook vào fw lun:D

daituongquan

sao không làm bản v40 của C6.
nó tốt hơn đấy.
bạn cho toi hỏi là bạn mod thì đèn màn hình nó có lim dim không? tui mod xong thì không còn lim dim nữa. mod từ c6v20.42 ,43 rồi đến v40 đều bị thế.
ae nào có cfw gốc của binh24 mod trước ngày 26/6 không? cfw trước ngày 26 thì cài QT không bị lỗi. còn cfw ngày 26 thì bị dính lỗi QT

minhthang772

nó tốt hơn đấy.
bạn cho toi hỏi là bạn mod thì đèn màn hình nó có lim dim không? tui mod xong thì không còn lim dim nữa. mod từ c6v20.42 ,43 rồi đến v40 đều bị thế.
ae nào có cfw gốc của binh24 mod trước ngày 26/6 không? cfw trước ngày 26 thì cài QT không bị lỗi. còn cfw ngày 26 thì bị dính lỗi QT

ông tập cook đi cho ae có bản để jaf với

b0m_lx

tui nhắn tin hay chat yahoo là 2 đèn xanh với đèn đỏ nó cứ nhấp nháy :-ss
mod mới đấy bạn à
fw của anh Bảo cũng sử dụng mod ý , nhìn đẹp vậy mà :))
ông Boom test bản a Bảo sao ko thấy hồi âm gì vậy
anh đang sửa lỗi :D
cứ từ từ
nó tốt hơn đấy.

bản này là bản c6 v40 mà :D

dangquy197

nó tốt hơn đấy.

Bản CFW của mình ko có MOD đó, nó hay lỗi xung đột với các MOD khác lắm :(

taothephong

hum nay là ra fw mới , nhưng chưa thấy dangquy ol

thì có mấy ai tắt máy sạc pin đâu :))

èo,ý bom là hum nay dangquy sẽ up lên đây fw mới à?:D thế bản a.Bảo đâu bom?sao k thấy nui?
à mà bản này ông xóa chỉnh sửa ảnh rùi à dangquy?

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

ông dangquy có gì ko biết hỏi aT thêm đi giờ ae 5530 đều trông cậy vào ông hết đó , cái này bản mới sao tôi ko thấy mặt cười với trình duyệt web mới ta

Chỉnh sửa cuối: