• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 17/7/2011 by dangquy197

dangquy197

Oh dé! Đúng hàng đây rồi, nhưng mà bạn cho tôi hỏi chút, ngoài xóa bớt theme thì nó còn làm gì được nữa ko?

langtu069

Oh dé! Đúng hàng đây rồi, nhưng mà bạn cho tôi hỏi chút, ngoài xóa bớt theme thì nó còn làm gì được nữa ko?

Cháu không biết đâu. Chỉ là thấy bác cần tìm nên xung phong tìm giúp. :D :D Hìhì. Bác hỏi bunrieucua xem. >:)

minhthang772

ông dangquy nghiên cứu thêm về bên core đi xoá mấy thứ trong core sẽ trống nhiều dễ cho việc cook ák

daochichkid

bóc tem :))
thank 4sared

anh em chú ý :
bản này k cài đặt sẵn cấu hình gprs
nên mọi người soạn tin
D 5530 gửi 191 nhé :D

tìm ra 2 lỗi của bản này :
1 k truy cập vào chia sẻ trực tuyến trên thanh mediabar đc
2 khi cài 1 số ứng dụng như bt swicht hoặc autoinstall thì báo lỗi là ứng dụng đã đc tích hợp nên k cài đc

Sữa lỗi chia sẻ trực tuyến trên thanh mediabar như thế nào mấy bạn nhỉ.

daochichkid

là sao cậu,ý mình là sữa lỗi cái share online đó trên mediabar như thế nào thui,ứng dụng này bị bỏ rùi thì phải,bạn nào sữa được hum,

b0m_lx

là sao cậu,ý mình là sữa lỗi cái share online đó trên mediabar như thế nào thui,ứng dụng này bị bỏ rùi thì phải,bạn nào sữa được hum,

cái ứng dụng này k cần thiết
bạn có thể thay bằng 1 cái khác hữu dụng hơn

daochichkid

hj,nhưng mình đang cần ứng đụng này,bạn có thể giúp mình tích hợp dô lại bản cook dc không cậu,thank

daochichkid

Bản cook này quá tuyệt vời,mình cũng đang cần cái share online,mình tìm mãi ở bản gốc nhưng không được.mong các bạn giúp đỡ

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

Lỗi 1. Nếu k sai là do chưa mod Accel Switch, hoặc đã xóa ShareOnline
Lỗi 2. Do xóa Location cái này bảo đảm 80% :)

dangquy197

Lỗi 1. Nếu k sai là do chưa mod Accel Switch, hoặc đã xóa ShareOnline
Lỗi 2. Do xóa Location cái này bảo đảm 80% :)

Chính xác là tôi xóa cả 2 cái đó =)) Location và Share Online là ứng dụng của OVI MAP và Tải các ứng dụng khác lên mạng thôi mà bạn, ai muốn thì bung các FW gốc rồi ném vô là xong.

0908727527

Chính xác là tôi xóa cả 2 cái đó =)) Location và Share Online là ứng dụng của OVI MAP và Tải các ứng dụng khác lên mạng thôi mà bạn, ai muốn thì bung các FW gốc rồi ném vô là xong.

Xóa location thì mất tự nhận cấu hình GPRS :)

taothephong

Ừ.mình cũng thấy thế.2 ứng dụng này ít ng dùng.đây là bản cook cho đại đa số nên xóa đi cũng k sao.ai thích thì thêm vào thôi.
À mà bản kia test như thế nào rồi dangquy?:D

daochichkid

hj,mình tìm trên file gốc rùi nhưng mình còn kém quá nên nó cứ lỗi,cậu có thể att lên những file cần thiết không cậu.cảm ơn các cậu nhiều

dangquy197

Ừ.mình cũng thấy thế.2 ứng dụng này ít ng dùng.đây là bản cook cho đại đa số nên xóa đi cũng k sao.ai thích thì thêm vào thôi.
À mà bản kia test như thế nào rồi dangquy?:D

Đã xong được 2 ngày rồi nhưng mà chưa Up lên, để cho anh em nóng ruột ít hôm đã :)) Đùa thế thôi chứ đang xem có lỗi gì ko nữa