• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW  C6  5800 Music Navigator Edition

drthanh88

chọn các thông số thế nào để đạt hiệu quả tối đa cho cái HXPatcher 4.1 vậy các bạn? co lên 600Mhz đc ko? có hại máy ko nhỉ? ai pít xin chỉ giáo.thanks

ngocphuc_at

Mình vẫn ko biết cách để up lên. Máy mình dùng win xp nhưng sao mà cài JAF ko chạy dc nhỉ.
Ai giúp mình với

ksmanhdung

ai hướng dẫn dùng cái HXPatcher 4.1 đi với. Cài vào máy mà không dùng đuọc vậy. Mà cái Clockspeed 250.950.950.950 MHz_DANGEROUS.rmp có dùng chung với cái HX không thế?Sao mình không thấy tác dụng gì vậy?

vutuan472

sao cái ....rmp nó ko thể chạy đc vậy,chạy nó đánh dấu chéo rồi,ai chạy đc chỉ mình với

hoangphonghd

nhà mình ko có mạng đang ol bằng đt thấy các bạn pm nhju wa, để mai rảnh mình ra net pm cho nhe. Mà HX faj dung chung với c2z đó nha.

hoangphonghd

Nhạc quét ở thư mục nào vậy các bác?

Nhạc đọc E:\Music

mình cũng bị thế. mà máy mình là X6 chay CFW C6 thì khi chọn là loại máy nào hả chủ topic?

Đã là X6 rõ rùi thì chọn X6 đi, chọn C6-00 làm j nữa

ai hướng dẫn dùng cái HXPatcher 4.1 đi với. Cài vào máy mà không dùng đuọc vậy. Mà cái Clockspeed 250.950.950.950 MHz_DANGEROUS.rmp có dùng chung với cái HX không thế?Sao mình không thấy tác dụng gì vậy?

Bạn phải tạo 1 cái c2z cho riêng mình, copy ổ Z ra rùi tạo c2z.rmp cho zo patcher. Kich hoạt tất cả n~ j có liên quan đến C2z rùi đến Clockspeed.
Mình Cook bản này chạy nhanh lắm rùi nên cũng ko test cái HX kia. Chỉ nghe ng` tạo ra cái HX nói thế thui mọi người test xem sao. Nếu ko kich hoạt đc Clockspeed thì có lẽ cái Clockspeed.rmp bị lỗi rùi

ksmanhdung

Bạn phải tạo 1 cái c2z cho riêng mình, copy ổ Z ra rùi tạo c2z.rmp cho zo patcher. Kich hoạt tất cả n~ j có liên quan đến C2z rùi đến Clockspeed.
Mình không hiểu ý của bạn nói. Làm thế nào bạn hướng dẫn cụ thể giúp mình với.thank

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Mà bản này Ram có được nhiều như quảng cáo đâu nhỉ? Ram khởi động có 54, chạy dùng một lúc còn 41.Đây là chưa thêm phần mềm nào vào cả. Mà âm thanh nghe có vẻ không hay lằm bạn nhỉ?được cái là mượt.

Chỉnh sửa cuối:

bowjthewen

chất lượng âm thanh như thế nào dzậy bạn ???
Kô nghe j tới cái nì ....
kết cái chụp hình - Pác share mod đó đc ko?

nh0xpr04798

sau những nổ lực !! cuối cùng mình đã Mod thành công Mod tăng chất lượng camera cho chất lượng hình và Quay phim Đẹp nhất !! có thể nói tương đương với bản FW của hoangphonghd !

Link của nó đây :http://www.mediafire.com/?d955c7p0x505lcp

các bạn hảy test và cảm nhận độ nét của nó nhé !!

Chỉnh sửa cuối:

Salon

Cái bản này xem phim online một tí thôi là cái máy nó nóng thấy sốt,xem một tí đã vậy,xem lâu dài chắc cháy máy luôn quá.

mrquyen1993

sau những nổ lực !! cuối cùng mình đã Mod thành công Mod tăng chất lượng camera cho chất lượng hình và Quay phim Đẹp nhất !! có thể nói tương đương với bản FW của hoangphonghd !
Link của nó đây :http://www.mediafire.com/?d955c7p0x505lcp
các bạn hảy test và cảm nhận độ nét của nó nhé !!
uh để test xem ko biết trên X6 nó có khác là mấy ko ,công nhận mod này của chủ thớt ngon nhưng ko chịu share chắc giữ bản quyền:-?
test xong bình thừng ko nét bằng sạn lắm thử thì biết

Chỉnh sửa cuối:

nh0xpr04798

mình đã Mod lại rồi chất lượng giống y chang ,FW của hoangphonghd lun !! Mình sẻ Send wa link Mrquyen93 sau nhe !!
hien tại mình đang tesst ky~ hon ? link trên chưa phải là link sau này của mình ! các bạn lưu ý !! mình sẽ post lên sau !!

Chỉnh sửa cuối: