• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW  C6  5800 Music Navigator Edition

phu256191

sax....

audio codec x7 hả:D có phét ko vậy???
sax...flash lite 4.01 hỗ trợ flash player 10.1 hả.. :-?chơi nông trại vui vẻ đc áh...
vụ này ai tin được đây???>:)
ai test xem nghe nhạc online trên mp3.zing.vn đc ko thế
hay chủ toppic nói điêu vậyX_X

hoangphonghd

Mình muốn add thêm tiếng Nga vào CFW này thì làm thế nào vậy?

tren forum da co bai hd bamg hinh anh chi tiet cach add them ngon ngu cho de yeu . minh ket mhat cai del vao thing rac rui restore lai. minh olnine bamg dt nen ko co dau

cho mình hỏi tải 3 link đó vào thư mục rm-356 rồi jaf đúng ko chủ thớt

ban tai core va bo phoi hop thoi/ jaf la ok rui

kid1412v

thú thực với chủ thớt là bản này dùng ko dc như quảng cáo,ko mượt mà gì cả.vào thư mục nhiều icon rất chậm mặc dù đã có filebrown hỗ trợ.ram cũng ko như ý bác ạ.bác share cho ae cái mod camera thì tốt quá!

thú thực với chủ thớt là bản này dùng ko dc như quảng cáo,ko mượt mà gì cả.vào thư mục nhiều icon rất chậm mặc dù đã có filebrown hỗ trợ.ram cũng ko như ý bác ạ.bác share cho ae cái mod camera thì tốt quá!
chắc bạn jaf sai cái jk rồi, bản này tốt mà, mượt lắm, ram cũg cao hon mây bản khac đo' tb 48->52, có điều bấm *#0000# ko dc thui @@!

tankinh

thông báo, có hiện tượng sóng yếu, đang gọi thì đột ngột bị ngắt cuộc gọi, đã bị mấy lần rồi.

tankinh

Thêm hiện tượng nữa: lướt web bằng trình duyệt mặc định (đối với những trang web online, update liên tục, nghĩa là những trang web nặng ) hay bị văng ra ngoài.

Thêm hiện tượng nữa: lướt web bằng trình duyệt mặc định (đối với những trang web online, update liên tục, nghĩa là những trang web nặng ) hay bị văng ra ngoài.

hiện tượng ko lạ =)) web nặng thì nó văng ra chứ sao. Duyệt web thì tắt hết chương trình vs hiệu ứng đi sẽ ít bị văng. Còng sóng thì có lúc thấy giảm nấc thiệt nhưg g thì ổn định lại rồi. Bản này khá ổn đó. Nhưng nghe nhạc ko hay lắm thì fải. Vs lại có ai bấm dc *#0000# ko vậy =_= bấm nó ko ra jk hết

ferrari777

hiện tượng ko lạ =)) web nặng thì nó văng ra chứ sao. Duyệt web thì tắt hết chương trình vs hiệu ứng đi sẽ ít bị văng. Còng sóng thì có lúc thấy giảm nấc thiệt nhưg g thì ổn định lại rồi. Bản này khá ổn đó. Nhưng nghe nhạc ko hay lắm thì fải. Vs lại có ai bấm dc *#0000# ko vậy =_= bấm nó ko ra jk hết
Tui bấm cũng không được . đang dùng không biết thời lượng pin thế nào . hầu như FW c6 nào cũng khiến cột sóng giảm không chỉ riêng FW này .

Salon

Các bác nói sao chứ tôi thấy bản này như vậy là ổn rồi,chỉ có một số mod nho nhỏ là chưa có,hiện tương lướt web bị văng ra thì tôi thấy không có bị gì(tôi lướt phà phà),còn về cột sóng thì khi ở ngoài lúc nao cũng đầy cột sóng,chỉ khi vào nhà thì giảm 1 , 2 nấc sóng thôi,camera thì ôi thôi chụp với đều kiện đầy đủ ánh sáng thì rõ lắm.

Còn khi cài HXPatcher cũng khá hay,chọn dòng điện thoại nào thì khi lướt web nó nhận dòng điện thoại đó,vào waptrick.com nó hioện ra toàn mấy game của dòng điện thoại mình đã chọn...

Se7enhiru

mình cũng vậy dùng đc có 1 lần thui những lần sau bấm vô mà nó cứ trơ trơ ra như đã vậy ko chạy j hết. Hay mỗi cái là: "Phiên bản tùy chỉnh 60.0.005" hi vọng bản FW tiếp theo cho 5800 sẽ là V60 chạy sym^3 với CPU nâng cấp lên 528Mhz. Sym^3 vô đối

Chủ thớt share cho anh em cái MOD camera để dùng đi :D :D

Trời ơi có mấy ai lướt web bằng trình duyệt đâu bạn. Dùng Opera cho ngon lành cành đào đi bạn ơi.

Có lỗi nhỏ là cái matix menu này cài ko đc full theme. Mình thích cái icon của bọn Apple vuông vắn gọn gàng ko như icon của bọn nokia, méo xệck mỗi thứ 1 hướng hình xấu tệ.