• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW  C6  5800 Music Navigator Edition

bowjthewen

Xin hỏi các cFW , mặc định của các bản cook là trình mở khóa như Iphone , có cách nào cài soft mở khóa khác koo ah ??? Thấy sideUnlock ... v/v cũng hay hay mà ....

duong_hvan

mình đã Mod lại rồi chất lượng giống y chang ,FW của hoangphonghd lun !! Mình sẻ Send wa link Mrquyen93 sau nhe !!
hien tại mình đang tesst ky~ hon ? link trên chưa phải là link sau này của mình ! các bạn lưu ý !! mình sẽ post lên sau !!
Mod bạn sắp đưa ra có dùng cho 5230 được không??

heonho2301

mình đã Mod lại rồi chất lượng giống y chang ,FW của hoangphonghd lun !! Mình sẻ Send wa link Mrquyen93 sau nhe !!
hien tại mình đang tesst ky~ hon ? link trên chưa phải là link sau này của mình ! các bạn lưu ý !! mình sẽ post lên sau !!
pác ơi nếu mod camera với cái video có kết quả tốt thì send wa mail mình (eric_chen_1711@yahoo.com) test dùm lun choa mấy ngày nay pùn pùn hok có gì làm... làm được bản C6 tương đối ổn định nên h chỉ cần mod nào tăng chất lượng camera với video là ổn định lun :D

mrquyen1993

mình chưa test trên X6 nên không biêt , nhưng mình nghĩ nó cũng giông vây thui ! mình sẽ post lên cho các bạn sau !

các bạn đợi tí mình dạo này dùng 11 nên ko dc tiện cho lắm vừa chạy ra nhà thằng bạn mượn con 5800 xong đang test mod của nhocpro04798
nếu đc sẽ bảo V.I.P NgVietHoa đưa lên topict wating....:))

heonho2301

các bạn đợi tí mình dạo này dùng 11 nên ko dc tiện cho lắm vừa chạy ra nhà thằng bạn mượn con 5800 xong đang test mod của nhocpro04798
nếu đc sẽ bảo V.I.P NgVietHoa đưa lên topict wating....:))
Test roài send wa mail mình đi pác MrQuyen :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

cái clockspeed dùng hok được ,còn cái HXPatcher dùng hok hỉu gì hết T.T

Chỉnh sửa cuối:

mrquyen1993

đây là bản test mới nhất MOD chụp ảnh của nh0xpr04798 chất lượng ảnh khá tốt nhưng độ hiện thị trên màn hình chưa đc lắm, hy vọng tác giả sẽ sớm hoàn thànhcho a e =D>

mrquyen1993

bác MrQuyen dọn nhà wa htc rùi àk :D

à cố gắng vét nốt những tờ còn lại để tậu con này về xót hết cả gan và phèo phổ:))
đùa chứ mình thấy topict này bắt đầu loãng rồi ko biết có nên bảo MOD lock lại ko chứ thấy chủ thớt bỏ của mà mem spam nhiều quá :-?

heonho2301

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Chỉnh sửa cuối:

clone_engineer

Thất vọng

Sao lạ vậy, flash xong, chụp ảnh có 400kb 1 bức là sao, ko như quảng cáo, thất vọng dễ sợ, font chữ khi lướt web bằng trình duyệt mặc định thì nhỏ xíu nét đậm nét nhạt, hic:|

heonho2301

trời onl bằng web tự post thành spam lun mới ghê,mà trước khi close thì up mod camera w video để mod vào CFW cái MrQuyen

mrquyen1993

ý mình ko bảo bạn spam mà là bảo topict đang loãng thôi . Còn share hay ko thì bạn phải hỏi tác giả chứ mình chỉ test thô :D

Se7enhiru

tập trung vào topic đi chứ. Loãng hết rùi. Mình thấy bản này sài rất tuyệt sao cứ làm loãng hết topic vậy.

mrquyen1993

mà pác thấy mod dùng ổn hok

À mình đã lấy đc mod camera trích từ FW này ra cũng khá ổn nếu bạn thích mình share cho file đây ném vô be9
tập trung vào topic đi chứ. Loãng hết rùi. Mình thấy bản này sài rất tuyệt sao cứ làm loãng hết topic vậy.
hix bạn nên hỏi chủ thớt chứ có ai nói j đâu , nhìn đi nhìn lại mình thấy nó hình như đc mod từ bản mình ra nhìn trong sound có bài SMS so sad của mình:D
mình nghĩ liệu có làm bản CFW mới ko vì bên binh 24 đã có bản mới fix lỗi camera rồi :-?

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

À mình đã lấy đc mod camera trích từ FW này ra cũng khá ổn nếu bạn thích mình share cho

hix bạn nên hỏi chủ thớt chứ có ai nói j đâu , nhìn đi nhìn lại mình thấy nó hình như đc mod từ bản mình ra nhìn trong sound có bài SMS so sad của mình:D
mình nghĩ liệu có làm bản CFW mới ko vì bên binh 24 đã có bản mới fix lỗi camera rồi :-?

share mod camera lên đi bạn... Thanks nhiều!