• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 | 5800 NEW Edition by JokerB

ngyntom

hiệu ứng cứ xài mặc định cho nhẹ, chỉ cần thêm cái xoay màn hình là đủ.

@ : có adsl rồi :D, tha hồ post bài + spam :))

cái xoay màn hình làm sao vậy gala,mình k biết,thanks

nobjtadjxega

Nếu ai biết đường dẫn để xóa ovi map thi share cho tôi với nhé,mình chẳng bao giờ dùng đến nó cả,thank all

Khoaaaa

Active Member
Cho chút hình ảnh về v10 đi a ars,đem cổ ra đo với hươu cao cổ vẩn chưa bằng,ức lắm,dự định khi nào đốt ngòi thế a,đã bắt tay vào chế thuốc chưa,nói dối một tí cho ae hồi hộp chơi củng dc,hì

bản 9.0 này hình như lúc flash có trục trặc a ạ,bật effec thì mấy lit lúc vào mất hút ,fải chạm mh mới hiện(danh bạ,cài đặt...)tắt effec thì bình thường,chả hiểu

kutkit

có một vấn đề ở contact list, mình không thấy có mục send bussiness card trong contact. Hồi sáng có đứa bạn dùng 5230 send số qua cho mình, mình mới để ý C6-5800 của mình ko có mục này, bà con có ai sử dụng được chức năng này đển send số dt không?

Khoaaaa

Active Member

jackpham

oh, như thế mới đúng là 5800/C6 nhỉ :)), đang ngồi ở Rm-428 kô có 3g:( bùn

Ngày xưa Mathanh cũng từng bị, bây giờ lại có người giống như Mathanh. hehehhe. Ráng chờ 5800 ra FW 52 nhé!

Chắc phải nhờ MOD Lock Topic tungbach11 lại quá! Để anh em đi sau không phạm phải sai lầm này nữa.

nobjtadjxega

ngoài đề chút nha,có ai cho mình link giải ngỉa công dụng của soft QT này dc ko,nge nói nó giúp làm cầu nối giữa symbian và meego fải ko,rất muốn biết,và cái này là của no luôn fải ko

đúng rồi thấy mấy pro khác giới thiệu là hàng của nOkia

hungpro123

bác ơi!
bản 9.0 cải thiện nhiều hơn mấy bản trước không dzậy?
bác có thể cho xin PM chụp ảnh màn hình nha
tìm hoài không tìm ra hjhj
thank bác nhìu
còn PM killme dùng để làm gì vậy bác?
mình gà lắm không bít chức năng của nó.

TungBach

Ngày xưa Mathanh cũng từng bị, bây giờ lại có người giống như Mathanh. hehehhe. Ráng chờ 5800 ra FW 52 nhé!

Chắc phải nhờ MOD Lock Topic tungbach11 lại quá! Để anh em đi sau không phạm phải sai lầm này nữa.

kô phải sai lầm mà là hết lòng vì anh em pác ợ !:))

Khoaaaa

Active Member
9.0 ra mấy ngày rùi hè, sao a 008 im lìm vậy ta,hay a í bận viết soft tình yêu để làm lành với tẩutẩu nhỉ,bửa nge ai nói a 008 thất tình mà,hì

2356

CFW_9.0_by_JokerB << Cái này giải nén hok có thư mục RM-356 bạn ơi :(

2356

thì tự chép vào rm-356 ko dc hả bạn
Bạn có đọc hết bài của chủ Top hok bạn?
Cách sử dụng bản CFW của mình:
- Các bạn chọn phiên bản muốn sử dụng, download về máy >> Giải nén ra sẽ có 1 thư mục RM-356. Dùng thư mục này để Flash máy
Ý mình hỏi là khi mình giải nén ra sao hok có cái thư mục như của bạn chủ Top nói. Nếu chủ Top bảo tự chép thì nó là 1 vấn đề khác rồi.:D
Àh, cho mình hỏi 1 câu nữa là máy mình viền màu bạc, hok phải màu đỏ, mình Flash FW của máy màu đỏ có được hok? :D
P/S: GalaBuon có thể cho mình xin nick chat Yahoo được hok? :D

chip_dep_zai

Bạn có đọc hết bài của chủ Top hok bạn?

Ý mình hỏi là khi mình giải nén ra sao hok có cái thư mục như của bạn chủ Top nói. Nếu chủ Top bảo tự chép thì nó là 1 vấn đề khác rồi.:D
Àh, cho mình hỏi 1 câu nữa là máy mình viền màu bạc, hok phải màu đỏ, mình Flash FW của máy màu đỏ có được hok? :D
P/S: GalaBuon có thể cho mình xin nick chat Yahoo được hok? :D

được chứ sao ko?
bạn đã đọc hết rồi nhưng chắc là ko biết cái đấy là của mấy bản trc rồi.bgio bạn chỉ cần chép vô thư mục rm-356 thôi ( đấy là nếu bạn có sdung mấy FW trc)
ko thì tìm down ở bản trc rồi paste nó vào nhé

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Hình như cái vụcop đè này làm v9.0 trên máy em có lỗi,vì em dom về,giải nén trực tiếp vào rm-356 có bản 8.0 ,chắc lúc ấy,chứ em vẩn thao tác jaf như mọi khi mà,hay tại pc của net nhỉ,em flash =pc trên net,bật hiệu ứng lện là ...

Kurwa_Masz

9.0 ra mấy ngày rùi hè, sao a 008 im lìm vậy ta,hay a í bận viết soft tình yêu để làm lành với tẩutẩu nhỉ,bửa nge ai nói a 008 thất tình mà,hì
đang ngâm cứu mai mốt cho ra 10.0.....thích không ta :)) :)) :))
thất vọng !