• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

damhiep

Làm sao thêm vào phần nhắn tin ở dạng hội thoại giống trên N8 vậy bạn? Bản này của bạn thiếu mất phần đó rồi!

thinh994

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Cảm ơn tất cả các bạn đã tìm cách giúp mình. Giờ máy đã tắt ngủm luôn rồi. Chiều ra Care nói với họ là bị gì đây :-S

Cảm ơn tất cả các bạn đã tìm cách giúp mình :X

Giờ máy đã tắt ngủm luôn rồi. Chiều ra Care nói với họ là bị gì đây :-S

Chỉnh sửa cuối:

benraiso

máy bác màu đỏ à,ngộ hén.theo em bác cứ nói là update FW gốc bình thường bị lỗi,mở ko lên,đừng có nói CFW chi cho mệt

thinh994

Hic. Vừa đem ra Care . Nó tháo tung máy ra , sau đó nói với mình là màn hình đã bị thay từ trước nên không được bảo hành. Mình nói update phần mềm bị mất nguồn.
Lạy chúa là không phải cái màn hình bị hư chứ không phải tốn >900k :-S

Theo nghi vấn của mình thì do màn hình bị thay mới này không tương thích với CFW nên gây xung đột không biết có đúng không
Mà mọi người cho mình hỏi ở Care có khi nào màn hình không hư mà nó bảo hư để kiếm tiền không nhỉ?

OverYou

Hic. Vừa đem ra Care . Nó tháo tung máy ra , sau đó nói với mình là màn hình đã bị thay từ trước nên không được bảo hành. Mình nói update phần mềm bị mất nguồn.

Theo nghi vấn của mình thì do màn hình bị thay mới này không tương thích với CFW nên gây xung đột không biết có đúng không
Mà mọi người cho mình hỏi ở Care có khi nào màn hình không hư mà nó bảo hư để kiếm tiền không nhỉ?

Ở VN bây giờ thỳ chuyện gì cũng có thể xảy ra! Vậy nên đừng hỏi tại sao... Bro JAF lại = Core v52.0.101 xem nhé! Dù sao máy cũng ngoẻo rồi nên xúc bản JAF khác up cho nó lên Core v52.0.101 xem! Thường là khi máy ngoẻo thỳ Up lên Core mới có cơ hội thành công hơn! Làm đi làm lại nhiều lần sẽ được! CỐ LÊN :D

samiboy007

Nói k pít có đụng chạm ai trog đây k.Nhưg thôi tui pít thì mấy tên care và cửa hàng sửa đt thườg nhìn mặt khách hàng để báo lỗi của máy đấy.
K tin,cứ thử khắx pít.cùng 1 đt hư và đi lạj 3 cửa hàg sửa đt thì nhận đc 3 gjá sửa kháx nhau.có khj là sẽ báo phần hư kháx nhau.
Tui lúc trc xài n81 ,do caì font r bị lỗi k mở nguồn lên
cửa hàng 1: hư cáp: 250k
2: die màn hình : khoảg 500k
3: chạy fw : 150k
cuối cùg đem về nhà format 4ngón là xog.
Kaka.

OverYou

máy bác màu đỏ à,ngộ hén.theo em bác cứ nói là update FW gốc bình thường bị lỗi,mở ko lên,đừng có nói CFW chi cho mệt

Theo anh là cứ JAF cho nó lên Core v52.0.101 cơ hội thành công cao hơn :))

luckyno2

Nói k pít có đụng chạm ai trog đây k.Nhưg thôi tui pít thì mấy tên care và cửa hàng sửa đt thườg nhìn mặt khách hàng để báo lỗi của máy đấy.
K tin,cứ thử khắx pít.cùng 1 đt hư và đi lạj 3 cửa hàg sửa đt thì nhận đc 3 gjá sửa kháx nhau.có khj là sẽ báo phần hư kháx nhau.
Tui lúc trc xài n81 ,do caì font r bị lỗi k mở nguồn lên
cửa hàng 1: hư cáp: 250k
2: die màn hình : khoảg 500k
3: chạy fw : 150k
cuối cùg đem về nhà format 4ngón là xog.
Kaka.

=)) khổ thân ông, mặt "dư lào" mà bị chém ghê thế =))

samiboy007

=)) khổ thân ông, mặt "dư lào" mà bị chém ghê thế =))

Tại lúc đấy còn gà ,có biết gì về đt đâu .=))=))=))
Nhưng cũng còn khôn là đem về nhà.ko thôi mất tiền oan uổng trong khi chỉ mất khoảng 1 phút format máy .:p:p

benraiso

tức là bác đang gửi nó chờ sữa chứ chưa nhận máy fải ko.ở VN đi bảo hành mà mặt thôn thôn thì ih như rằng đưa ví tiền cho tui nó

Chỉnh sửa cuối:

thinh994

tức là bác đang gửi nó chờ sữa chứ chưa nhận máy fải ko.ở VN đi bảo hành mà mặt thôn thôn thì ih như rằng đưa ví tiền cho tui nó
í

Nghe bác nói em càng thấy sợ quá. Nó bảo giờ không có mạng gì gì đó nên không sửa được. Nó kêu khi nào kiểm tra thấy lỗi thì gọi điện báo. Nguy quá. Giờ nó tháo ra cả rồi, không còn cách nào lấy lại được.

0908727527

Nghe bác nói em càng thấy sợ quá. Nó bảo giờ không có mạng gì gì đó nên không sửa được. Nó kêu khi nào kiểm tra thấy lỗi thì gọi điện báo. Nguy quá. Giờ nó tháo ra cả rồi, không còn cách nào lấy lại được.

Nó tháo, thì bạn có thể yêu cầu nó ráp lại cho mình được mà, mà kiểm tra rồi báo giá cho bạn lúc đó lấy về cũng được, nhưng bị luộc hay k thì k biết :D

samiboy007

Nó tháo, thì bạn có thể yêu cầu nó ráp lại cho mình được mà, mà kiểm tra rồi báo giá cho bạn lúc đó lấy về cũng được, nhưng bị luộc hay k thì k biết :D
Mấy ôg care chỗ pạn thế nào tui k pít.chứ chỗ tuj,tuj sợ lắm.lúc trc dt pạn tui mới mua máy mấy ngày ,bị hư mỗi cục pin,mà phải gởi care gần 2tuần mớiđc đổi pin mới.

danh_thuan269

Mấy ôg care chỗ pạn thế nào tui k pít.chứ chỗ tuj,tuj sợ lắm.lúc trc dt pạn tui mới mua máy mấy ngày ,bị hư mỗi cục pin,mà phải gởi care gần 2tuần mớiđc đổi pin mới.

mấy thằng care đó lõm lắm mình mà bị mất nguồn ko lên là nó luộc đồ mình ngay nó luộc cũa mấy thằng thành ra nó có 1 cái dt sài sao nó ko làm nhỉ 100%

benraiso

nói wá ông THINH994 ổng ngồi máy tính mà tự nhiên hộc máu tẻ ngữa bây giờ