• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

OverYou

Vâng thưa quý vị và các bạn,hai MÁ MÌ pro spam lại bắt đầu AIR BLADE rồi ạ:O:O:O

Thực ra người dùng dao xỉa sau lưng chúng tôi và SPAM vô đối chính là bro bunrieucua =)) =)) =))

bunrieucua

hổk fải có zợ rồi muốn nói j nói đâu nha
Nói sai chỗ nào ta:-?:-?:-?:-/:-/:-/
Thực ra người dùng dao xỉa sau lưng chúng tôi và SPAM vô đối chính là bro bunrieucua =)) =)) =))
Vẫn tiếp tục sự nghiệp spam kìa:O:O:O

OverYou

Nói sai chỗ nào ta:-?:-?:-?:-/:-/:-/

Vẫn tiếp tục sự nghiệp spam kìa:O:O:O

Tui post cái bộ Audio Code xúc từ bản N97mini của bro mathanh ở trong topic Tổng hợp Mod / Thảo luận Cook N97 của tui đó nha bro Hoàng ;;)

samiboy007

Thì bản này good rồi nên spam up lên trên cho a e nào chưa có down về flash chứ sao.

benraiso

down về xã ra jaf thì lại báo "file corrupted" :(

file nén bị lỗi hả.bạn xem trong lúc download có bị sao ko.nhiều khi download mà play/stop nhìu lần làm lỗi file.còn nên file hỏng thật thì để bào chủ topic

rylthanhhai

mình down = IDM 1 mạch lun ko có play/stop gì cả. lúc jaf thì đèn PPM ko sáng, ko hiện lên ngôn ngữ dt trong khung jaf :(

deathdevil2010

chũ top cho mình hõi sao minh cài smartmovie cua bạn mà sao không thấy icon zậy... mình dow soft cũa bạn zìa giai nén ra mà cài không thấy gì hết... bạn chĩ dùm mình thanks bạn:D

benraiso

mình down = IDM 1 mạch lun ko có play/stop gì cả. lúc jaf thì đèn PPM ko sáng, ko hiện lên ngôn ngữ dt trong khung jaf :(

bạn download đầy đủ Bộ phối hợp + Core v52 và Rofs2 rồi chứ,có bỏ tất cả vào C:\Program Files (x86)\Nokia\Phoenix\Products\RM-356 chưa,fải đảm bảo tất cà đúng theo hướng dẫn jaf của các pro nhé