• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

ThanhTungHT

Active Member
Bản này xài rất đã. Thanks Vunguyen nhé. Nữa làm luôn 1 bản c6 V40 đi ông, tiếc cái là V40 ko hỗ trợ nhiều mod quá bù lại cái trình duyệt web xài rất mượt. >.<

C6 V40 523x vẫn All Mod được mà :O:O:O:O:O

vunguyenmt

Bản này xài rất đã. Thanks Vunguyen nhé. Nữa làm luôn 1 bản c6 V40 đi ông, tiếc cái là V40 ko hỗ trợ nhiều mod quá bù lại cái trình duyệt web xài rất mượt. >.<

Theo đề nghị của a e forum, tui định nói ông rành cùng làm V40 nè. Nhưng fai đi công tác về mới rảnh làm được

Anther1991

Theo đề nghị của a e forum, tui định nói ông rành cùng làm V40 nè. Nhưng fai đi công tác về mới rảnh làm được

Uhm, ngày mai em thi xong môn cuối cùng của học kỳ hè. Chừng nào a công tác xong rủ em nhé. Mà a cook 1 bản chức năng y chang vầy đi, em bổ sung sau. :)

hoangtuong

Có Bác nào biết thay cái tên trong chủ đề như của Bác Duẩn không em đang sử dụng bản của Bác Duẩn nhưng mấy cái tên củ đề của Bác Duẩn dùng của bác mà em thấy tên bác ấy em cứ ngượng lẵm nên em định thay tên đi để mặc định

hoangtuong

Với lại bác ơi có ai biết thêm và bớt những dụng trong rofts2 không em chưa rành về món này lẵm hi vọng cac bác giúp em mong các

rylthanhhai

Với lại bác ơi có ai biết thêm và bớt những dụng trong rofts2 không em chưa rành về món này lẵm hi vọng cac bác giúp em mong các

down về rồi chép theo đúng đường dẫn thôi mà, dùng nokia editor hoặc NFEstd để bung rofs2 ra :D

Bạn ơi mình dow bản ROFS2 ICON N8 UPDATE 21/6/2011 CHUẨN về Jaf . Khi Jaf xong khởi động rung liên tục không dứt. Tại sao hả bạn???

vdthuan

Nên bỏ chế độ rung khi gọi đi, hồi giờ chưa thấy chế độ này. Còn những cái khác nói chung đều tốt.

tieutieumy

a ơi cookfw anna ko cài python đc nè.với lại rung khi bắt máy và kết thúc cuộc gọi nè

Nhân tiện cũng hỏi chủ top là bàn cook load nhạc trong mục nào vậy. Mình để ở E:/Music nhưng không load được bài nào cả??? Với lại chủ top làm luôn Bản 4x4 & 6x2 luôn đi, nhưng chủ top có thể cho mờ mấy cái nền nội dung ngoài HS luôn nhé. Nhìn nó ko được đẹp lắm hihihi.