• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

ksmanhdung

Cái này là sao vậy:
"Sử dụng CORE cũ ở trên
ROFS2 download tại đây (ICON N8)"
và đây nữa:
"CORE EDIT BY VUNGUYENMT
LƯU Ý: CORE NÀY DÙNG CHUNG CHO TẤT CẢ CÁC BẢN Ở DƯỚI ĐÂY, KHÔNG NÊN DÙNG CHO 2 BẢN Ở TRÊN"
Thê chung quy lại là ROFS2 (ICON N8) dùng với Core trên hay dưới vậy?

vunguyenmt

Cái này là sao vậy:
"Sử dụng CORE cũ ở trên
ROFS2 download tại đây (ICON N8)"
và đây nữa:
"CORE EDIT BY VUNGUYENMT
LƯU Ý: CORE NÀY DÙNG CHUNG CHO TẤT CẢ CÁC BẢN Ở DƯỚI ĐÂY, KHÔNG NÊN DÙNG CHO 2 BẢN Ở TRÊN"
Thê chung quy lại là ROFS2 (ICON N8) dùng với Core trên hay dưới vậy?

Giữa 2 cái đó có dấu phân cách rõ ràng mà.

Bản icon anna bị lỗi nên mình sẽ up bản icon N8 trước. 30 phút nữa sẽ có bản Icon N8 đã fix hoàn toàn lỗi

minhthaohcm123

Sử dụng CORE cũ ở trên
ROFS2 download tại đây (ICON N8)

đang dow về sẽ báo cáo kết quả sau . loaing..............................................................................................................................

caubephuthuy

Cũng mún làm 1 bản mà giờ cook 1 mình ko được do ko theo dõi firmware C6 ngay từ đầu, bị lỗi như anna lite lúc trước cho coi, 1 bài học của việc pr quá lố so với chất lượng =)) (hiện giờ cũng rất bận, nếu ko tui cũng đã cook 1 bản đơn giản để xài rồi) Giờ chờ pác Vunguyenmt cook rồi xơi thôi.

pro ơi,cook 1 bản đi mà,e cũng kết cái đơn giản của pro lém,hyhy, k bị cá nhân hoá;)

duoc82

bro cho mình cái menu full ngang của bạn đc không.mình tải của binh24 mà không đc

Anther1991

Nhanh lên pác Vunguyenmt ơi. Hôm nay nội chuyện N9 đã làm tui đứng ngồi ko yên, pác lại làm tui thêm trông ngóng nữa sao..... :X

rylthanhhai

hix làm xog Bản 4x4 và swipe to unlock icon anna cho ae đi rồi hãy đi công tác bác vunguyenmt ơi , ae đã chờ từ hqa rồi :(

tangbalan

bản nầy hơi cá nhân nhiều đó pro,nhất là chủ đề nên đổi vũ nguyên thành bình thường thì tốt hơn.với lại ram thì không cao chưa chạy ứng dụng gì hết mà ram còn có 45mb àh

vunguyenmt

Nhanh lên pác Vunguyenmt ơi. Hôm nay nội chuyện N9 đã làm tui đứng ngồi ko yên, pác lại làm tui thêm trông ngóng nữa sao..... :X

OK, trong sáng nay sẽ ra mắt bản ANNA, fix lỗi hoàn toàn. A e chờ tí nhé. Làm cho xong để đi công tác

vunguyenmt

bản nầy hơi cá nhân nhiều đó pro,nhất là chủ đề nên đổi vũ nguyên thành bình thường thì tốt hơn.với lại ram thì không cao chưa chạy ứng dụng gì hết mà ram còn có 45mb àh

Sẽ sửa trong bản ANNA này, yên tâm, ko cá nhân hóa nữa đâu nhé

minhthaohcm123

Bật rom lên nhé bạn hiền

ý mình là có bặt rom cũng không thể cài dặt được . cái lỗi này lúc trước mình đã thông báo.và bạn cũng đã fix được. mình luôn quan tâm ủng hô fw do bạn cook. dù sao cũng cám ơn bạn nhiều, có bận cách máy cũng không quên anh em.