• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

hieuinter

a quả có tih thần tráchn hiệm,chuẩn bị di công tác mà cũng cố gắng up kịp ch oae xài ^^!thanks a!

rylthanhhai

sao ko được, mình toàn dùng nó để CFW ko mà

mình ko bit nữa. mình extract bằng nokia editor thì nó cứ please wait.. mãi. giải nén file rofs2 ra tới 13GB mà vẫn chưa xong. mình thử extract các file rofs2 của cfw khác thì vẫn đc bình thường :(

vunguyenmt

mình ko bit nữa. mình extract bằng nokia editor thì nó cứ please wait.. mãi. giải nén file rofs2 ra tới 13GB mà vẫn chưa xong. mình thử extract các file rofs2 của cfw khác thì vẫn đc bình thường :(

dùng NFEstd 0.3 để bung rofs2

ksmanhdung

Phần mềm tự động ngắt cuộc gọi không hoạt động khi đặt time lên đến 9phút45giay. Không hiểu tai sao nữa,hjc

ksmanhdung

Tại sao khi để trình phát nhạc ngoài màn hình chủ mả chỉnh Volume to nhỏ thì không thấy được nhỉ? Trong khi các bản khác lại được. Muốn chỉnh Volume thì lại phải vào trình phát nhạc mới chỉnh đc.

vunguyenmt

Tại sao khi để trình phát nhạc ngoài màn hình chủ mả chỉnh Volume to nhỏ thì không thấy được nhỉ? Trong khi các bản khác lại được. Muốn chỉnh Volume thì lại phải vào trình phát nhạc mới chỉnh đc.

Các bạn cứ test kỹ đi rồi thông báo. Các đó chưa test nên để xem lại

Anther1991

Bản này xài rất đã. Thanks Vunguyen nhé. Nữa làm luôn 1 bản c6 V40 đi ông, tiếc cái là V40 ko hỗ trợ nhiều mod quá bù lại cái trình duyệt web xài rất mượt. >.<