• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

minhthaohcm123

@vungnguyenmt không biết bạn có hứng thú vơi c6v40 không? mình nghỉ bạn nên làm 1 bản v40 cho anh em sài đi.

mrk1102

Sau 1 ngày dùng thử, em thấy phê luôn với bản CFW này.
Pin em sạc đầy trước khi JAF, xong đến thời điểm này còn hơn 1 nửa, đã xem phim khoảng gần 1 tiếng, lướt web khoảng 20', nghe gọi nt nữa (khoảng 100sms và 20' nghe gọi)
Cảm ứng thì cứ gọi là mượt mà :D
Và còn nhiều nhiều cái tốt nữa, sài rồi mới cảm nhận được hết :D

godofsky

Bản này của bác xài tuyệt!^^
Em chỉ bị đúng 1 lỗi là Trình nghe nhạc không duyệt tìm được nhạc trong thẻ nhớ! Em lưu nhạc trên E:\Music\
Anh xem dùm em bị lỗi chỗ nào nhé!

cuongdien

Bạn chủ topic share cái mod tự động cập nhật thời gian giờ địa phương ( GMT+7) trong bản này đi. Mod này trên topic của bunrieucua không hoạt động, cảm ơn bạn

vdthuan

Bản này của bác xài tuyệt!^^
Em chỉ bị đúng 1 lỗi là Trình nghe nhạc không duyệt tìm được nhạc trong thẻ nhớ! Em lưu nhạc trên E:\Music\
Anh xem dùm em bị lỗi chỗ nào nhé!

Lưu nhạc ở E:\Sounds\Music

ducanhvx92

bác vunguyenmt ơi. giúp em với, máy của em tự nhiên dùng file của bác rồi flash , em chụp ảnh bị lỗi hệ thống, em để mấy hôm, thế là tối qua đi ngủ sáng dậy máy ko lên được nữa. flash lại thì ko thấy gì cả. hix

vunguyenmt

bác vunguyenmt ơi. giúp em với, máy của em tự nhiên dùng file của bác rồi flash , em chụp ảnh bị lỗi hệ thống, em để mấy hôm, thế là tối qua đi ngủ sáng dậy máy ko lên được nữa. flash lại thì ko thấy gì cả. hix

sau khi jaf xong, bạn vào camera chỉnh chế độ lưu ở the nhớ rồi hãy chụp ảnh nhé.

vunguyenmt

Bạn chủ topic share cái mod tự động cập nhật thời gian giờ địa phương ( GMT+7) trong bản này đi. Mod này trên topic của bunrieucua không hoạt động, cảm ơn bạn

mod tự động cập nhật thời gian giờ địa phương ( GMT+7) phải dùng kết hợp với mod bỏ cài đặt ngày giờ sau khi JAF của anhtamHCM thì mới hoạt động. qua symbianvn tìm nhé

nokia6686

Bạn thử JAF lại, nhớ check vào dead phone xem sao. Trừ khi là trục trặc phần cứng chứ cỡ nào cũng JAF được cả mà...

minhthaohcm123

đây là trường hợp đầu tiên. mình nghĩ lý do không phải la fw cook mà máy bác có vấn đề rối

vungnguyenmt
mình góp ý với bạn chúc nha, bản cook sau thì bạn loại bỏ bớt theme chừa chứng 1 hay 2 cái thôi.

XpressmusicS19

chủ topic và các pro cho mình hỏi,máy mình là N5800 v52.0.007 thì có flash đc bản này ko vậy?mình đang dùng bản cfw của bunrieucua nhg thấy bản này kết nổ mắt lun nên mong các pro chỉ giáo và tận tình chỉ bảo.mình vẫn gà vụ này lắm.

ksmanhdung

chủ topic và các pro cho mình hỏi,máy mình là N5800 v52.0.007 thì có flash đc bản này ko vậy?mình đang dùng bản cfw của bunrieucua nhg thấy bản này kết nổ mắt lun nên mong các pro chỉ giáo và tận tình chỉ bảo.mình vẫn gà vụ này lắm.

Có. CHo cả vào rồi jaf là ngon thôi