• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

vunguyenmt

@vunguyenmt: a xem có thể áp dụng fix lỗi ko auto nhận access point của binh24 ko link

Ko biết bạn nói bản nào của binh24, chứ bản này là auto nhận access point ne. Sau khi JAF xong, mình sài sim mobifone là nó cài mặc định luôn. Dù sao để mình so sánh kiểm tra thử

thanhhaifire

Ko biết bạn nói bản nào của binh24, chứ bản này là auto nhận access point ne. Sau khi JAF xong, mình sài sim mobifone là nó cài mặc định luôn. Dù sao để mình so sánh kiểm tra thử

ah vậy đây là V42 rồi, v43 bình phát hành bị lỗi đó, bản Anna 2 của Anther cũng bị như vậy ! bản v43 của bro share rất hoàn hảo đó ! thanks

vunguyenmt

ah, vậy đây là V42 ah, vì thấy binh24 để C6 chung chung nên mình cũng ko để ý nữa.

kid1412v

mình cũng đang quan tâm đến cái này,hình như nó cho phép lưu những cài đặt trong máy thì phải,giống như matrix menu nhưng ko biết cái nào quy định cái náo cả.có pro nào biết hướng dẫn ae thì hay quá.

vunguyenmt

mình cũng đang quan tâm đến cái này,hình như nó cho phép lưu những cài đặt trong máy thì phải,giống như matrix menu nhưng ko biết cái nào quy định cái náo cả.có pro nào biết hướng dẫn ae thì hay quá.

Cái này mình cũng lơ mơ lắm. Tức là như vầy: khi mình cook trong rofs2 xong, sau kho JAF thì máy sẽ tạo các file như *.cre ...... những file này sẽ quy đinh rất nhiều thứ cho đt của mình.
Vấn đề đặt ra là:
- Mình có sửa được file *.cre ko?
- Nếu sửa ko được đành fai sửa file *.txt sau đó chuyển sang file *.cre cho vào ổ C như Mod trên đã nói
- Tiếp nữa là fai biết file *.txt nào quy định chức năng nào.

nh0xpr04798

sao mình cook lại bản Refresh của ông bình ,thì bị lổi cài theme không được zậy ta ??

vunguyenmt

sao mình cook lại bản Refresh của ông bình ,thì bị lổi cài theme không được zậy ta ??

Bàn cài được themes N8 ở trên của mình ko? Nếu ko được thì bạn giống 1 bạn kia rồi. Mình cài theme vô tư, ko lỗi liếc j hết. Mà nhớ bật rom trước khi cài đặt nha

mình up lên v52.0.7 rùi thì có flash bản này lại dc ko bạn?

Jaf vô tư. Nhưng khi lên .101 rồi là ko quay về .007 đâu nhé

ke0kul

quái. của em là RED. flash của RED thì ok ngay. nhưng mà cứ động chạm vào BLUE cái là restart liên tọi. đã tick "change also product code" trong JAF rồi nha các bạn. các bạn giải thích và giúp đỡ giùm mình cái.

nh0xpr04798

sao may ban? cuả ông bjnh xài font khác , khj nt thì hay bị xảy ra lổi font thế nhj? ạ bjt cák fjx lại , chj? mjnh vs !!

godofsky

Em chỉ sửa vài chi tiết cá nhân hóa của bác! Flash xong ứng dụng thì cài được nhưng mà theme thì không thể! Hiz, em bật ROMPATCHER lên hết rồi! Bác giúp em với!

vunguyenmt

Em chỉ sửa vài chi tiết cá nhân hóa của bác! Flash xong ứng dụng thì cài được nhưng mà theme thì không thể! Hiz, em bật ROMPATCHER lên hết rồi! Bác giúp em với!

Để mình làm luôn bản ko cá nhân hóa rồi up lên a e sài