• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW >C6-5800< v52.0.101 Maxspeed!

hongkhiem

mình thấy bản của cậu rất mượt, và rất tốt, mong sẽ fix duoc lỗi Vietmap....

katoro89

làm ơn sao mình flash xong rồi khi có tin nhắn tới thì nhạc chuông tin nhắn ko reo mà nó cũng chẳng rung lun chỉnh lải profile rồi nhưng cũng thế nó chỉ nhá đèn nut menu thôi ma trên góc phải cũng chẳng hiện là có tin nhắn mới ln

kienhdgp

Kid ơi sao nhìu bản Final vậy?Bản này có gì mới à? Bản trước mình vẫn cài được Vietmap, TTPod,... bình thường mà?

Bản này chỉnh lỗi nút menu cứ sáng mãi kô chủ top???Bản trước lỗi cả kết nối Wifi nhé. Mình vào kết nối kô được...

Ông này làm ăn đúng là...Thui anh, em nên tẩy chay ông đi thui...Dùng bản anna của Anther1991 vẫn là ok nhất. Bên đó các Mod nhiệt tình chứ kô như ông này, đúng là....Đã làm FW cook cho anh em dùng thì phải nhiệt tình chia sẻ, nếu kô thì thui. Riêng tui thấy ông dấu bài nhiều quá. Nếu mún dùng riêng cho mình thì kô nên lập top để anh em hiểu nhầm. Ngôi ngà Pdaviet là ngôi nhà chung, là nơi anh em chia sẻ những gì mình biết và kô biểt, anh em có thể đóng góp một phần nhỏ bé vào công công cuộc xây dựng ngôi nhà Pdaviet ngày càng tốt đẹp hơn....Đúng là đồng tiền bây giờ ngày càng mất giá và cũng như giá trị con người hình như cũng dần mất đi....

drhuy81

Sặc! Bó tay với bro, ghi v52.0.101 rõ ràng vậy mà còn ko nhìn nhõ! Chia buồn vậy...

Sau hơn 01 tháng mới bảo hành xong con 5800 của mình do minh flash nhầm bản FW thấp hơn, thấy mấy ông cửa hàng bảo máy bị lỗi main phải thay mới. Minh kiểm tra đúng là lắp sau máy đã thay, imei cũng khác so với máy cũ. Sử dụng thấy như máy mới. Lại flash bản CFW_C6_V52.005 chạy thấy vỗn ổn lắm bạn à.