• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW >C6-5800< v52.0.101 Maxspeed!

rylthanhhai

kid ơi sao mình bỏ sim vietnamobile vào thì nó ko nhận mạng :( còn xài mobifone thì bình thường.

hapro

bạn co cái đồng bộ ovi cho mình xin với. bản của bạn ko có

nokia6686

Phần GPS ở bản này không hoạt động hay sao ấy, mình ra ngoài trời rồi mà nó vẫn không xác định được thông tin GPS (chỉ định vị bằng mạng cơ sở với độ sai lệch lớn). Có bạn nào bị giống mình không? :(

bunrieucua

Phần GPS ở bản này không hoạt động hay sao ấy, mình ra ngoài trời rồi mà nó vẫn không xác định được thông tin GPS (chỉ định vị bằng mạng cơ sở với độ sai lệch lớn). Có bạn nào bị giống mình không? :(
GPS 5800 có bao giờ ổn định đâuX_X

nokia6686

Thì đồng ý là ngồi trong nhà dò không ra GPS bằng 5800. Nhưng ra ngoài đường đợi 1 chút sẽ dò được thông tin về vị trí chính xác luôn. Mình đã JAF lại bằng bản v52.0.101 mới ra của Binh24 thì thấy nó định vị rất tốt, khá nhanh.
Hồi trước cũng thử nghiệm giữa bản của Kid và bản của Vunguyen thì thấy bản Vunguyen GPS cũng tốt hơn! :(

kid1412v

bạn co cái đồng bộ ovi cho mình xin với. bản của bạn ko có

của bạn đây http://www.mediafire.com/?8osg2ev5glh6jul

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Thì đồng ý là ngồi trong nhà dò không ra GPS bằng 5800. Nhưng ra ngoài đường đợi 1 chút sẽ dò được thông tin về vị trí chính xác luôn. Mình đã JAF lại bằng bản v52.0.101 mới ra của Binh24 thì thấy nó định vị rất tốt, khá nhanh.
Hồi trước cũng thử nghiệm giữa bản của Kid và bản của Vunguyen thì thấy bản Vunguyen GPS cũng tốt hơn! :(
GPS có mấy khi dùng,tắt đi tiết kiệm 1 đống RAM

Chỉnh sửa cuối:

nicolask

Hic . Mình bị lỗi không vào được ghi âm . Có ai giống mình không ? fix sao đây Kid ơi . Giúp mình với

khoa1989

phím gọi màu KIDi1414v lấy ở đâu ra thế:-?

khangcatn

Mình jaf bản Update của bạn nhưng sao sau khi jaf xong máy không tự khởi động lại được, khi ấn phím nguồn thì máy rung ầm ầm không bật nguồn lên được vậy?

khoa1989

Mình jaf bản Update của bạn nhưng sao sau khi jaf xong máy không tự khởi động lại được, khi ấn phím nguồn thì máy rung ầm ầm không bật nguồn lên được vậy?

lỗi flash rui pro.
các bản của ông này rất khó flash

kid1412v

chú ý jaf đúng core nha!