• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 Belle Navibar cho 5530 ( Bản cover lại bản TaptoUnlock của DuyThanh)

hoanglongbf

chủ top ơi giúp dùm cái nào ........
sao den thui vậy , mình về chép đè fille rofs của bạn vào file rofs của FW gốc nhưng sao flash xong máy không tự resta luôn màn hình đen thui , bấm nút nguồn thì rung 1 cái rồi thôi vẫn đen thui , 3 phím nghe gọi và menu cũng đen thui :D
bạn down core này về và chép rofs2 ở trên #1 vào cùng rùi flash nhá
http://www.mediafire.com/?h7046bw7ijf0xv6

thangchuot99

Down cái ROFS2 về. Chép vào RM-504 FLASH cùng với core binh24.
Core & ROFS2 tuyệt đối k lấy từ Navi!
core binh 24 ở đâu bạn ,
mình đow rofs2 của chủ top , rồi đow cả bộ FW gốc từ navi về rồi lấy cái rốt 2 của chủ top chép đè vào cái rofs2 của FW gốc ấy

SunshineVietNam

chủ top ơi giúp dùm cái nào ........
sao den thui vậy , mình về chép đè fille rofs của bạn vào file rofs của FW gốc nhưng sao flash xong máy không tự resta luôn màn hình đen thui , bấm nút nguồn thì rung 1 cái rồi thôi vẫn đen thui , 3 phím nghe gọi và menu cũng đen thui :D

Down cả core cả rofs2 trên #1 về jaf lại đi bạn :D, ko dc dùng core down từ Navi đâu :|

thangchuot99

Down cả core cả rofs2 trên #1 về jaf lại đi bạn :D, ko dc dùng core down từ Navi đâu :|
hjhjh :D trên #1 chỉ có rofs2 chứ làm gì có core nếu có core thì mình đâu bị thế này :D bạn up core lên luôn đi
đang flash típ , để xem sao đã rồi ý kiếm típ :D

minhthang772

xóa mấy cái ứng ko xài có gây lỗi gì tới mod đó ko a, với a làm thêm bản spiwe đi a

thangchuot99

Mấy hôm nay làm cái navi tớ jaf ko biết bao nhiêu lần rồi +__+
khi nào có swite to unlock thì up lên nha bạn ,thấy giao diện đẹp đó ..,cũng mượt , nhưng có vẻ nặng nhỉ :D minhhf mới flash thôi chưa cài phần mềm gì cả mà thấy ram còn 30mb :D .
Với mình thì chẳng sao vì mình không chơi game nên 30mb vẫn sài chán :D
sao không làm icon n9 luôn bạn thấy tên dđ có anh nào đó đang nghiên cứu icon n9 mà :D

SunshineVietNam

khi nào có swite to unlock thì up lên nha bạn ,thấy giao diện đẹp đó ..,cũng mượt .....

flash xong đợi tý khởi động lại đi bạn, mà t jaf xong ram trên 60mb mà :-o, để tý chụp ảnh cho xem :-<
Icon N9 cơ bản vẫn giống Anna :D, mà chưa full nên ko muốn thử :D

hoanglongbf

khi nào có swite to unlock thì up lên nha bạn ,thấy giao diện đẹp đó ..,cũng mượt , nhưng có vẻ nặng nhỉ :D minhhf mới flash thôi chưa cài phần mềm gì cả mà thấy ram còn 30mb :D .
Với mình thì chẳng sao vì mình không chơi game nên 30mb vẫn sài chán :D
sao không làm icon n9 luôn bạn thấy tên dđ có anh nào đó đang nghiên cứu icon n9 mà :D
chết mất...ko biết cả nhà có ai bị như bạn này ko ????????????
mình jaf xong ram 58mb....dùng ổn định sẽ là 52mb đó bạn, bạn nhớ là jaf xong đợi 1 lúc khoảng 2 phút thì fromat lại máy nhá như thế thì máy nó mới ổn định được