• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 Belle Navibar cho 5530 ( Bản cover lại bản TaptoUnlock của DuyThanh)

tuanvu202

chủ top ơi giúp dùm cái nào ........sao den thui vậy , mình về chép đè fille rofs của bạn vào file rofs của FW gốc nhưng sao flash xong máy không tự resta luôn màn hình đen thui , bấm nút nguồn thì rung 1 cái rồi thôi vẫn đen thui , 3 phím nghe gọi và menu cũng đen thui :D
làm như bác thì die là đúng, dow file rofs2 và core ở trên về xong quăng vào RM-504, ko đả động j đến fw gốc nhé :))

jack_hunter97

ai theme phonton ko nhỉ ( theme mặc định của bản 26/9 đó) cho mình xin đi ko thik n8 lém ( ý kiến em thui đừng chém)

hoanglongbf

ai theme phonton ko nhỉ ( theme mặc định của bản 26/9 đó) cho mình xin đi ko thik n8 lém ( ý kiến em thui đừng chém)
mình hỏi rùi nhưng bạn ấy ko có mod anna bạn nào tìm được mod đó ko ?bản của bình 24 ấy, mình mới cook lại nhạc của bunreucua đó, bạn nào thích thì pm mình gửi cho nhá

thay_fet

Member
mình hỏi rùi nhưng bạn ấy ko có mod anna bạn nào tìm được mod đó ko ?bản của bình 24 ấy, mình mới cook lại nhạc của bunreucua đó, bạn nào thích thì pm mình gửi cho nhá
bạn gửi đi

shido_katori

Active Member
SunshineVietNam có thể share all mod liên qua đến chuyển text thành Symbol trong bản này đc ko ?

SunshineVietNam

SunshineVietNam có thể share all mod liên qua đến chuyển text thành Symbol trong bản này đc ko ?

Share thì ko vấn đề gì , nhưng đang tách mod ra cho khỏi lỗi, vì nếu làm từ bản của tớ thì ko lỗi, nhưng cho sang bản khác thì lại lỗi +__+

lps_huy

hic. cả 5k8, 5530 và N97 đều đã có CFW Belle mà đợi mãi vẫn chưa thấy cho 523x. @@

JohnyNguyen

Đẹp quá ta
Bạn Sunshine và Mr_V ở đâu cho mình làm quen với
Mình mún hỏi thêm xíu .... ;;);;);;)