• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 Belle Navibar cho 5530 ( Bản cover lại bản TaptoUnlock của DuyThanh)

SunshineVietNam

Đẹp quá ta
Bạn Sunshine và Mr_V ở đâu cho mình làm quen với
Mình mún hỏi thêm xíu .... ;;);;);;)

Tớ có tên trong list Yh của bạn đấy ;;), có gì bạn pm hỏi nha ;;)

bạn đừng giả nai >:)

Escapers

SunshineVietNam cho tớ hỏi chút: tớ cho thêm mod Tap to Unlock, NokiaBrowser 7.3.1.31 và Mod Rung khi nhận cuộc gọi thì bị mất hết icon Belle là sao

tuanvu202

''( Chú ý là chỉ có navibar này khi chọn ngôn ngữ máy là English)'' cau này là như thế nào nhỉ

tuanvu202

Nghĩa là khi chọn ngôn ngữ máy là tiếng Anh thì mới hiển thị dc mod belle này ấy bạn :)
ờ ờ hjểu rùi. Bản này vẫn ko có mấy cái mod auto start rompathcher, load ảnh ở E/image àk b ơi. Nếu làm đc thì gjúp mình lun đi b, tối flash lại :D. P/s vẫn bị out web khi download xong nhỉ :))

SunshineVietNam

ờ ờ hjểu rùi. Bản này vẫn ko có mấy cái mod auto start rompathcher, load ảnh ở E/image àk b ơi. Nếu làm đc thì gjúp mình lun đi b, tối flash lại :D. P/s vẫn bị out web khi download xong nhỉ :))

Rompatcher vẫn tự autostart mà :-?, đã cho mod fix của Duythanh vào đấy thôi +__+, còn cái quét ảnh thì tớ ko chỉnh sửa gì, vẫn để nguyên từ bản gốc của Duythanh. Và trình duyệt web thì tớ cũng ko biết nữa, vì bây h đang dùng trình duyệt web mới v7.3.1.31, ko bị out gì cả @@
Mấy hôm nay mạng chập chờn nên ko up dc bản t đang dùng, vs lại cũng bận quá :(, có gì thử bản mới của a Daituongquan xem sao b ^__^

tuanvu202

Rompatcher vẫn tự autostart mà :-?, đã cho mod fix của Duythanh vào đấy thôi +__+, còn cái quét ảnh thì tớ ko chỉnh sửa gì, vẫn để nguyên từ bản gốc của Duythanh. Và trình duyệt web thì tớ cũng ko biết nữa, vì bây h đang dùng trình duyệt web mới v7.3.1.31, ko bị out gì cả @@ Mấy hôm nay mạng chập chờn nên ko up dc bản t đang dùng, vs lại cũng bận quá :(, có gì thử bản mới của a Daituongquan xem sao b ^__^
ý mình là mod auto apply path cho rompathcher ý. Bây giờ mình muốn thay cái trình duyệt web 7.3.131 lên 7.3.133 đước ko b. Có sợ làm sao ko

tuanvu202

Bạn shunshinevietnam ơi, cho mình xin cái mod belle full hoàn thjện cho bản này đi, font androi ý, hjx hjx cho mod # vào die máy lun. Gjúp mình nhé thank