• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 FOR 5800 V52.0.101 [FINAL] CHO ANH EM LÀM 1 BẢN HOÀN CHỈNH NHẤT

Status
Không mở trả lời sau này.

bunrieucua

Uh, đang mod giao diện cho cái firmware bên trên. Gặp chuyện xui xẻo nên làm tới giờ
Khổ nổi cứng đầu, nếu làm không xong chắc thức trắng đêm =))
Giao diện gì ta:-?
Biết đâu giúp được:-/

bunrieucua

Gặp mấy lỗi đơn giản mà sửa hoài không đc mặc dù sửa đúng cách. Chắc vấn đề lại nằm ở 1 sơ xuất hay nhầm lẫn gì đó :D
Nghe xong như không nghe thấy gì luôn:(
Lỗi như thế nào Anther:-?
mới mần xong bản này, có điều ram ko đặc sắc cho lắm, mọi thứ ok !
Chạy vèo vèo là được rùi:D
Haỉu có cái KillMe mới nhất không?Ném mình với;;)
Tìm hoài không thấy:-??

Anther1991

Phím media không hoạt động, móa ơi. Chép cả 3 file starter_... trong bản gốc cũng không hoạt động, vậy thì tại cái gì :((

thanhhaifire

kill me trong bản này ah? mún thì tách ra cho, chứ ko wen dùng cái này

Phím media không hoạt động, móa ơi. Chép cả 3 file starter_... trong bản gốc cũng không hoạt động, vậy thì tại cái gì :((

thử 3 file starter_... của cái mod pin ấy, hùi trc bản SP3 từng fix = cách đó

Anther1991

Mà ngộ cái, mới bản mod beta 1 ko bị, làm bản beta 2 thì bị , chuyển lại beta 1 cũng bị lun =))
Lâu lâu mới có hứng cook firmware mà gặp xui xẻo kiểu này chắc sau khi cook bản này phải ít nhất 1 tháng nữa mới nghĩ tới chuyện cook tiếp

Anther1991

Á sửa được rùi :))
Mai up cho mọi người test thử. Vunguyenmt nhìn bản này không bít thích không nữa, dù sao cũng up lun, tránh cook tới cook lui lại sinh thêm chuyện :D

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

đang xài 1 CFW của vunguyen thấy hao hao cái này, hình như là bản trước của bản này thì phải, khá là tốt.

Bản này thấy có cả KPD, không biết là bản mua hay đã được chích thuốc vậy bạn vunguyen ơi...

Thì bản này là mình kế thừa từ bản trước mà. Chỉ chỉnh sửa chút ít thôi.
KPD mua hẳn hoi đó bạn, mất tới hơn 100k đó.

Tui chọn bản này của Vunguyenmt để cải tiến thêm, đang gửi cho Vunguyenmt coi cần sửa chữa hay thêm gì không. Nếu được thì sẽ post trong nay mai, bản này coi như làm mẫu cho việc làm cfw nhóm. ;;)

Bác làm cho a e đi. Chờ bác đó chứ e mà sao mà dám "Múa rìu qua mắt thợ được":))

Á sửa được rùi :))
Mai up cho mọi người test thử. Vunguyenmt nhìn bản này không bít thích không nữa, dù sao cũng up lun, tránh cook tới cook lui lại sinh thêm chuyện :D

Bác cứ up lên đi, em sẽ treo ở #1 cho pà kon lựa chọn mà sài.

cho vào mod C6 được ko hoàng:-?

Cho vào chạy tốt bạn hiền.

khoa1989

đã làm được rồi vunguyenmt aah.chạy kinh người thật.dã man lắm

Status
Không mở trả lời sau này.