• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 FOR 5800 V52.0.101 [FINAL] CHO ANH EM LÀM 1 BẢN HOÀN CHỈNH NHẤT

Status
Không mở trả lời sau này.

ksmanhdung

bản này khi cài cái SPB Weather bị lỗi chứng chỉ, trong khi đó các bản cook khác ko vấn đề j.CHủ thớt xem lại giùm nhé.Mà vào phần theme sao lại có 1 cái theme ko dùng đc thế?

vunguyenmt

bản này khi cài cái SPB Weather bị lỗi chứng chỉ, trong khi đó các bản cook khác ko vấn đề j.CHủ thớt xem lại giùm nhé.Mà vào phần theme sao lại có 1 cái theme ko dùng đc thế?

Bật rom lên rùi cài bạn nha. Có 2 themes sài good hết đó

acura

Phím media không hoạt động, móa ơi. Chép cả 3 file starter_... trong bản gốc cũng không hoạt động, vậy thì tại cái gì :((

Đầu tiên mình cũng bị như vậy, sau đó tắt máy và khởi động lại , giờ xài thấy OK rồi, hoạt động bình thường mà. Chỉ có một lỗi nhỏ là khi mở máy thỉnh thoảng bị cái thanh Swipe unlock nằm ở giữa màn hình, thấy có một nửa bên phải để vuốt thôi, chủ thớt xem lại thử nhé

vunguyenmt

Đầu tiên mình cũng bị như vậy, sau đó tắt máy và khởi động lại , giờ xài thấy OK rồi, hoạt động bình thường mà. Chỉ có một lỗi nhỏ là khi mở máy thỉnh thoảng bị cái thanh Swipe unlock nằm ở giữa màn hình, thấy có một nửa bên phải để vuốt thôi, chủ thớt xem lại thử nhé

Cái đó là do bạn để ko hoàn toàn đứng hoặc nằm ngang đó mà. Mẹo là bạn cho nó xoay nằm ngang rồi để đứng hoàn toàn là hết thôi.

kid1412v

Thế thì thua rồi,vậy lỗi là do fw gốc của vunguyenmt rùi :D
p/s:mới phát hiện cái tăng ram ảo lên 120mb như PC đó,khỏi lo out of memo

vunguyenmt

Thế thì thua rồi,vậy lỗi là do fw gốc của vunguyenmt rùi :D
p/s:mới phát hiện cái tăng ram ảo lên 120mb như PC đó,khỏi lo out of memo

Bản của tui làm j có lỗi, bản tui cài chạy tốt. Bác Anther1991 làm lại nên bị lỗi nhỏ. nhưng nói chung là ko ăn thua j

Status
Không mở trả lời sau này.