• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 FULL for RM-625 by NGVIETHOA - NEW 2011

ngviethoa

mai cập nhật bản sửa lỗi nhé.
bỏ nó luôn cho gọn.
trình xem ảnh mặc định.ok

mrzingz

đơn giản như đan rổ.

mong bác fix sớm cho anh em nhờ, bác cứ giữ nguyên cái trình duyệt cũ đi, quét nhạc tại E:\Music cho tiện, kết hợp với cái mod bỏ biểu tượng đèn flash lun đi.
àh quên, bác có mod nào chỉnh lại cái phím backspace hôk? để zị tui thấy ko được tiện cho lắm

ngviethoa

mong bác fix sớm cho anh em nhờ, bác cứ giữ nguyên cái trình duyệt cũ đi, quét nhạc tại E:\Music cho tiện, kết hợp với cái mod bỏ biểu tượng đèn flash lun đi.
àh quên, bác có mod nào chỉnh lại cái phím backspace hôk? để zị tui thấy ko được tiện cho lắm

cái đèn flash ko quan trọng đâu.
còn nhạc thì E;\sounds mới là mặc định mà.ko phải E:\music

barracuda

lại phải flash rồi :D thanks bác
có bản C6-02 kìa bác hòa :D hình như có trình xem ảnh mới 3D thì phải :x

khonoiquadi

lại phải flash rồi :D thanks bác
có bản C6-02 kìa bác hòa :D hình như có trình xem ảnh mới 3D thì phải :x

uk đúng roài đấy, bác Hòa xem xem cái bản đấy có cái j hay hay tiện dụng thì quẳng vào RM-625 của chúng ta đê hi hi

hadung88

Bác Hòa xem cái này có mod được ko?
Cái này của hoangphonghd dành cho máy 5800.
Mod Camera nét tối đa  Tăng chất lượng ảnh chụp(Máy mình chụp ảnh nào cũng ~~ 1MB)
Mod quay film độ nét cao nHD 360p.
Mod ghi âm chất lượng cao nhất trong 12h liên tục NO BIP (kích hoạt RP++)"

hai2041992

bác hòa ơi chưa fjx đc cái lỗi đèn phím xanh và đỏ sáng khi look màn hình bằng password à :(

mrzingz

Bác Hòa xem cái này có mod được ko?
Cái này của hoangphonghd dành cho máy 5800.
Mod Camera nét tối đa  Tăng chất lượng ảnh chụp(Máy mình chụp ảnh nào cũng ~~ 1MB)
Mod quay film độ nét cao nHD 360p.
Mod ghi âm chất lượng cao nhất trong 12h liên tục NO BIP (kích hoạt RP++)"

khoái nhất là cái "Máy mình chụp ảnh nào cũng ~~ 1MB", keke

barracuda

bác viethoa xem có bị lỗi ovi ji ko ,em dùng cài ovi store vào lúc down pm thì toàn thông báo lỗi 1 tập tin quan trọng rồi out luôn :|

conancth

Bản mới đúng là trên cả tuyệt vời, các CFW của N.V.Hoa chưa bao giờ làm mình thất vọng.

danchip93

anh hoà ơi bản bonus 20/1 ram hình như ko bằng bản icon small 3x4 phải không,hôm trước em dùng bản 3x4 ram free trung bình là 51-52mb,cài nhiều ứng dụng thì 47mb,h em dùng bản bonus 20/1 nhưng mod thêm icon n8 thỳ ram trung bình 47-48mb ,cài nhiều ứng dụng còn tầm 40-42 mbanh ạ,hay là icon n8 nó ngốn ram hơn hả anh.

hongthuy92

Member
bản full của anh hòa tôi thêm icon n8 của bình 24.cook mod lung tung,bỏ hết các ứng dụng ko cần thiết chỉ để lại từ diển vs máy tính,ram lúc nào cũng 55-56 mb nếu ko để hs,keke