• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 FULL for RM-625 by NGVIETHOA - NEW 2011

binhh91

hic.ko biết co ai giống e ko?từ khi dùng bản này thì bi treo máy liên tục.ko biết e phải khởi động lại máy bao nhiêu lần rồi.hic.ko biết là có bị dính lỗi j ko nữa???

thainguu

Bản bonus của bạn xóa luôn trình xem ảnh mặc định phải ko??? Có cách nào cài lại ko vì dùng cái nokia photo browser đẹp nhưng mà thỉnh thoảng giật quá. Mình nghĩ bạn nên chỉnh đọc nhạc tại music cho giống với các bản khác, để thế này mình mãi mới add được nhạc

nếu thư viện hình ảnh của bạn ít (tầm dưới 300 ảnh) thì bạn có thể thoải mái dùng Nokia Photo Browser, mà ko lo bị giật. Còn nếu thư viện của bạn đồ sộ, như mình chẳng hạn (1260 ảnh - chủ yếu là ảnh danh thắng về các địa điểm du lịch mình đi qua, sắp sửa đi hoặc đang trong giai đoạn nghiên cứu) thì dùng Nokia Photo Browser là ko khả thi.

GIải pháp là dùng LCG Photobook, hoặc Resco Photo Viewer SYmbian, rất tốt và mượt mà.

i34_i3y_vjp

bác Hoà ơi sao em cài python rùi mà nó chẳng hiện icon gj cả.làm sao để cài dc bây h.

ngviethoa

bác Hoà ơi sao em cài python rùi mà nó chẳng hiện icon gj cả.làm sao để cài dc bây h.

à.ko có gfi.mình cho ẩn icon python đi mà.xấu mù mà chả để làm gì.quan trọng là để cài các ứng dụn chạy trên nền python thôi

i34_i3y_vjp

à.ko có gfi.mình cho ẩn icon python đi mà.xấu mù mà chả để làm gì.quan trọng là để cài các ứng dụn chạy trên nền python thôi

nhưng bác ơi, em có mấy file đuôi ***.py thì vào làm sao dc. bác chỉ em hiện cái icon lại kiểu gì với

mrzingz

mình thấy ver FULL V5 có vẻ ổn và ngon hơn đấy mấy pác, mình xài qua mấy cái CFW photon, unique gì đó, rồi ultimate nữa mà thấy mấy bản của ngviethoa cook là ngon nhất, nhất là bản FULL V5.
mà sao cái phím backspace nhấn liên tục ko được vậy ngviethoa?? dc cái đó nữa là ok lun. :)

barracuda

bản này lúc khởi động load chậm vô đối :| vào nokia photo toàn treo :|mình phải thao pin ra để restart
bản bonus ấy :|

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

bản này cảm thấy rất mượt và hiệu ứng nhanh :D mong bác viethoa fix sớm
/album ảnh có 150 cái mà cái nokia photo load mãi ko xong :|

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 31 minutes:

bản này có vẻ ăn ít pin hơn cả bản full trc :D đo thấy ăn dười 100mA :D ram khá ổn trên 50MB bật cả hiệu ứng :D bản trc ko đc ntn ,chỉ fix lại cái trình xem ảnh nữa là good bác viethoa ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

bản này lúc khởi động load chậm vô đối :| vào nokia photo toàn treo :|mình phải thao pin ra để restart
bản bonus ấy :|

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

bản này cảm thấy rất mượt và hiệu ứng nhanh :D mong bác viethoa fix sớm
/album ảnh có 150 cái mà cái nokia photo load mãi ko xong :|

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 31 minutes:

bản này có vẻ ăn ít pin hơn cả bản full trc :D đo thấy ăn dười 100mA :D ram khá ổn trên 50MB bật cả hiệu ứng :D bản trc ko đc ntn ,chỉ fix lại cái trình xem ảnh nữa là good bác viethoa ạ :D

đơn giản như đan rổ.

ngviethoa

nhưng bác ơi, em có mấy file đuôi ***.py thì vào làm sao dc. bác chỉ em hiện cái icon lại kiểu gì với

mấy cái đó để test python có chạy hay ko thôi.kệ nó.
cứ cài phần mềm chạy trên nền py mà dùng.
xóa folder python đó đi cũng dc.gọn lắm