• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 FULL for RM-625 by NGVIETHOA - NEW 2011

vuminhtu77

Vầng!có 4 file trong thư mục font nhưng em không làm thế nào copy đc nó sang bên kia!toàn báo lỗi!còn cái 7 trang ký tự thì em thả vao bản Fw nhưng khi đóng gói thì nó báo lỗi : Lỗi kgi tạo dữ liệu tạm ROSF.Hủy tiến trình!em làm mãi vẫn mù tịt chán thật

khonoiquadi

hic hic, sao em dùng bản này nó rất hay bị đơ và treo ở ngoài mh nền chả làm j đc, format lại đc 1 lúc lại bị, chan' hic hic

nashero

mình cài sazam nó báo ứng dụng cài dặt có sẵn, làm sao để cài được thế bạn

ngviethoa

Ko có lôi gì a a.chj có cái icon voi cái tiếng báo hêt ping đô ko có nên hơi bất tiện a ah.

icon thì dễ.cái âm bào hết pin ko quan trọng.pin 1 vạch là sạc ngay ko có hư pin dó.
ko thì bỏ patch remcharingnote là dc.ko apply nó nữa.

manh056

icon thì dễ.cái âm bào hết pin ko quan trọng.pin 1 vạch là sạc ngay ko có hư pin dó.
ko thì bỏ patch remcharingnote là dc.ko apply nó nữa.

dạ.bản này pin trâu hơn bản trước đó anh ah.em xài gần 2 ngày mà bản trước có ngày ah

ngviethoa

do thiểu bản small icon bị up nhầm nên mình sẽ tiến hành làm bản BONUS thêm vào danh sách down.
mọi người chờ nhé

manh056

do thiểu bản small icon bị up nhầm nên mình sẽ tiến hành làm bản BONUS thêm vào danh sách down.
mọi người chờ nhé

hoan hô.em chờ hôm nay nè.mà anh làm bản đó cho icon n8 nha anh.icon thường em thấy xấu quá

khonoiquadi

chưa thấy ai báo thế.
mọi người có bị hok vậy

hic hic, em chả bit', nhưng nó hay bị treo ngoài mh nền lắm, flash rất nhìu bản rùi chưa gặp kỉu này, cứ khóa máy rồi mở bằng cái swipe to unlock là treo mh nền, chỉ đơ ngoài mh nền thôi, không thao tác đc tầm 30s lại hoạt động bình thường, hay là tại máy nhể, mọi cái khác dùng thì rất tốt, thôi chờ bản bonus của bác flash lại xem ổn ko

manh056

hic hic, em chả bit', nhưng nó hay bị treo ngoài mh nền lắm, flash rất nhìu bản rùi chưa gặp kỉu này, cứ khóa máy rồi mở bằng cái swipe to unlock là treo mh nền, chỉ đơ ngoài mh nền thôi, không thao tác đc tầm 30s lại hoạt động bình thường, hay là tại máy nhể, mọi cái khác dùng thì rất tốt, thôi chờ bản bonus của bác flash lại xem ổn ko

ah.cái đó là hình như khi máy đang tắt màn hình mà chưa khóa mà bạn khóa đi và bật lại nên thế ah chứ đó không phải lỗi đâu

khonoiquadi

ah.cái đó là hình như khi máy đang tắt màn hình mà chưa khóa mà bạn khóa đi và bật lại nên thế ah chứ đó không phải lỗi đâu

kô phải đâu, để máy tự khóa cũng treo cơ, treo liên tục như kiểu máy bị dùng hết tài nguyên ý, ak mà bản bonus bác hòa cho thêm cái memcheck vào nhé :)