• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 FULL for RM-625 by NGVIETHOA - NEW 2011

ognlaido

ek. thành hươu cao cổ mất, không biết mấy bản còn lại sao nhỉ hjx chác bác Hòa phải cho mấy cái hình DEMO mới được ;;)

manh056

pác hòa zạo này bỏ bê anh em quá.nói up 9 bản mà giờ mới co 3 ah:(

bente402

Hjh nhu xaj cfw c6 ko choj dc n.gage..càj ko dc.chac xàj laj fw goc quá
anh Hoà cho em xjn m0d quet nhac taj e:/sounds dj

Chỉnh sửa cuối:

Jank

cái bắt buộc đó là dơn về nhét vô RM-625, xong down CFW kia đè lên hả bác Hòa!!

ngviethoa

bản small icon vẫn bị to à.
có khi up nhầm.nhiều quá đâm lộn.
đính chính lại là Có 3 bản CFW thôi nhá.
6 bản kia bị vượt giới hạn dung lượng ko up nữa.
anh em tự mod lại icon theo ý thik.ko đòi hỏi nữa nhé

manh056

bản small icon vẫn bị to à.
có khi up nhầm.nhiều quá đâm lộn.
đính chính lại là Có 3 bản CFW thôi nhá.
6 bản kia bị vượt giới hạn dung lượng ko up nữa.
anh em tự mod lại icon theo ý thik.ko đòi hỏi nữa nhé
Em ko bik mod a chj cái đi.

manh056

cách làm nhỏ icon ở menu với làm có tiếng âm báo sao a chj em zơi.

vunguyenmt

Bác Hòa cho mình hỏi cái này tí. Cái FW này khi bấm *#0000* thì hiện lên C6. Mình sửa thành Kiểu:5233, Loại RM-625, Phiên bản phần mềm là V 21 được ko bác. Có ảnh hưởng j đến JAF ko bác?

ngviethoa

Bác Hòa cho mình hỏi cái này tí. Cái FW này khi bấm *#0000* thì hiện lên C6. Mình sửa thành Kiểu:5233, Loại RM-625, Phiên bản phần mềm là V 21 được ko bác. Có ảnh hưởng j đến JAF ko bác?

thoải mái.thik sủa sao cũng dc.

manh056

a hoa chj em cách lam nhỏ icon ở menu voi có tiếng khởi động và mây âm báo nữa đi a

ngviethoa

a hoa chj em cách lam nhỏ icon ở menu voi có tiếng khởi động và mây âm báo nữa đi a

lấy bộ grid ở resource bản cũ 4x4 của anh đó.cook thay cho bản này là dc.hum trước chắc up nhầm hanhgf

vuminhtu77

Pác Hòa chỉ em chút!em dang dùng bản 3x4 của bác nhưng nó không có 7 trang ký tu ve font chữ giống bản full của bác!Bản này này "CFW C6 for 5233 FULL by ngviethoa" giờ em muốn lấy Font chữ và 7 trang ký tự ở bản trước sang bản này đc không?em làm maic không đc...

ngviethoa

Pác Hòa chỉ em chút!em dang dùng bản 3x4 của bác nhưng nó không có 7 trang ký tu ve font chữ giống bản full của bác!Bản này này "CFW C6 for 5233 FULL by ngviethoa" giờ em muốn lấy Font chữ và 7 trang ký tự ở bản trước sang bản này đc không?em làm maic không đc...

trong resource nhé.
font ở trong mục font
7 trang kí tự ở avkon.r01 và .r96