• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 giao diện S^3 - Anonymous™ LITE for 523x by Duy Thanh (build 12/04)

akhoa9955

Lấy lại ẩn danh bạ.Cảm giác vào danh bạ sẻ mượt mà hơn,nhanh chóng hơn giống như FW gốc.
Đây là mod tắt các ứng dụng : tin nhắn, danh bạ, đồng hồ, nhật ký, lich sử.
Nó nằm ở file private\10202be9\102858F2.txt
FW gốc sẻ thế này:

cenrep
version 1
[owner]
0x10207218
[defaultmeta]
0
[platsec]
cap_rd=alwayspass cap_wr=WriteDeviceData
[Main]
0x1 int 268458181 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x2 int 270486741 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x3 int 268458241 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x4 int 268458243 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x5 int 270486734 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail

Trong file của DT sẻ thế này

cenrep
version 1
[owner]
0x10207218
[defaultmeta]
0
[platsec]
cap_rd=alwayspass cap_wr=WriteDeviceData
[Main]
0x1 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x2 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x3 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x4 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x5 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail

Bạn chỉ cần copy 270486734 pate thay thế vào số 0 in đậm trên file của DT ở dòng 0x5 và save lại file.Flash là OK.
;;)
Link file đã sữa http://www.mediafire.com/?wr2lvz7lq4vbr62

Hì! Copy and Pate thôi bạn ạ ;;)

Bài gửi theo yêu cầu của các thành viên nhắn tin cho tớ.chủ topic đừng xóa nhé!

thấy nó hài hài sao ấy :))

tung0088

thấy nó hài hài sao ấy :))

Xin lỗi! Chỉ dành cho người cần và hiểu biết! Cấm spam bạn nhé!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

hay lên giọng người ta mà. bên cfw của nhocxjhtraj đã bị nói rồi. làm như cha người ta.mệt!

Xin lỗi bạn nhé!lâu nay tớ bận ko vào được 4rum,cũng ko test được FW mới,nhưng bạn nói thế là sai rồi đấy! Tôi hiểu DT chứ ko phải là... như bạn nói! Tôi là fan trung thành của DT từ bản Unique đến nay! Bạn nên có lời xin lỗi chủ topic này và tôi! Cảm ơn bạn!

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Bàn luận về firmware thôi, các bạn tránh tranh cãi nhau nhá ^^ Có gì các bạn cứ góp ý mình xin nhận khuyết điểm :D

akhoa9955

Xin lỗi! Chỉ dành cho người cần và hiểu biết! Cấm spam bạn nhé!

Èo! nói thế ý nói mình ngu nhỉ? ;;) xin lỗi àh nhe, đúng là mình từng cần cái này thật, nhưng dựa vào những câu pác từng phán thuộc loại..."hàng khủng :)):))" thì có lẽ pác cần vài năm nữa mới có đủ tư cách nói mình thiếu hiểu biết :p:p:p

P/S: sr, cãi câu cúi thôi pác Thanh :D:D

nhoxjnhzai

Xin lỗi bạn nhé!lâu nay tớ bận ko vào được 4rum,cũng ko test được FW mới,nhưng bạn nói thế là sai rồi đấy! Tôi hiểu DT chứ ko phải là... như bạn nói! Tôi là fan trung thành của DT từ bản Unique đến nay! Bạn nên có lời xin lỗi chủ topic này và tôi! Cảm ơn bạn!

Dạ trc khi mn ở đây xin lỗi bạn thì bạn nên sang topic của tôi vào xem ntn nhá :mad:
sr chủ topic chém nốt câu cuối :)

manh056

đúng là điểm xấu ng ta nhớ mãi còn tốt thì không nhớ.tội pac ấy quá.cái mỏ làm khổ cái thân rôi.bản này của dt quá tốt rồi đâu còn gì để chê nữa đâu.chờ bản mới mình đào thật sâu tới rễ để kiếm lỗi bắc dt nhận khuyết điểm.hehe.

tung0088

Èo! nói thế ý nói mình ngu nhỉ? ;;) xin lỗi àh nhe, đúng là mình từng cần cái này thật, nhưng dựa vào những câu pác từng phán thuộc loại..."hàng khủng :)):))" thì có lẽ pác cần vài năm nữa mới có đủ tư cách nói mình thiếu hiểu biết :p:p:p

P/S: sr, cãi câu cúi thôi pác Thanh :D:D

Chém thì chém! Cậu mất thời gian bao lâu để học cook và mod vậy?
Chắc vài năm nhỉ?
;;)
Dạng ngu lâu dốt bền,ko thèm chấp!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Dạ trc khi mn ở đây xin lỗi bạn thì bạn nên sang topic của tôi vào xem ntn nhá :mad:
sr chủ topic chém nốt câu cuối :)

Chẳng phải sang đâu cả!
Đấy là tớ chưa nói thẳng đâu nhé!
Chứ mấy cái FW kiểu như FW gốc của câu nói,tớ có vài cái trong máy tính tớ rùi.
Thấy nó ko bằng được của DT nên ko post lên!
Cứ như kiểu tự sướng của cậu!Người nào mới vào chắc phải flash hàng chục lần mới tìm ra cái FW tốt nhất!
Một lần nữa tôi xin Khuyến cáo,nếu như ai có ý định post FW ,vậy hãy làm tốt hơn FW của DT hoặc có gì thật sự mới lạ.
Còn nếu không để tự sướng 1 mình là tốt nhất!
Có lẽ Admin nên chỉ dành 1 bài để cho các Cooker mới thể hiện và post bài!
Kiểu như thử nghiệm ấy!

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Thôi nào, kết thúc ở đây thôi, ko nên tranh cãi, trình độ của tất cả mọi người (cả mình) đều như nhau thôi, mỗi người biết 1 mảng, 1 thứ khác nhau. Chia sẻ, giúp đỡ nhau là chính, ko nên chỉ trích nhau. Nặng lời là mấy mod vào xử lí đó ^^

nick8

Chắc vài năm nhỉ?
;;)

Chẳng phải sang đâu cả!
Cứ như kiểu tự sướng của cậu!Người nào mới vào chắc phải flash hàng chục lần mới tìm ra cái FW tốt nhất!
Một lần nữa tôi xin Khuyến cáo,nếu như ai có ý định post FW ,vậy hãy làm tốt hơn FW của DT hoặc có gì thật sự mới lạ.
Kiểu như thử nghiệm ấy!

Vâng em biết anh giỏi rồi, anh làm ơn im lặng và vi vu sang chỗ khác để em học bài cái nào.

akhoa9955

ùm, thôi, kết thúc ở đây đc rùi, ổng thì ai cũng bit rùi, khỏi bàn cãi nữa. Riết mà cư dân mạng cũng tẩy chay thì còn xài chỗ nào đc ^^

NguyenDuyThanh

Thôi nào, kết thúc ở đây thôi, ko nên tranh cãi, trình độ của tất cả mọi người (cả mình) đều như nhau thôi, mỗi người biết 1 mảng, 1 thứ khác nhau. Chia sẻ, giúp đỡ nhau là chính, ko nên chỉ trích nhau. Nặng lời là mấy mod vào xử lí đó ^^

Mình đã post bài này rồi thì phải :( Các bạn nể mặt mình đi, đừng nói thêm gì gây tranh cãi nhau nữa :(

akhoa9955

ah pác Thanh,FW N97 sắp tới sẽ có effect ở menu đúng ko? Port hoàn toàn sang N97 rùi mà? ^^

socloc20

Chắc vài năm nhỉ?
;;)

Chẳng phải sang đâu cả!
Kiểu như thử nghiệm ấy!

tui vào đây xem fw chứ không phải xem cãi nhau nha. cái tên tung0088 kia. mi là ai mà kiu người ta ngu. im đi cho người ta bớt spam. mi là nguồn gốc spam đấy. có giỏi thì làm cfw đi. cứ ở đó mà chém
ps. duy thanh ơi ra bản mới đi lâu quá rùi nè. chờ đợi trong vô vọng :(

thienxa323

Chắc vài năm nhỉ?
;;)

Chẳng phải sang đâu cả!
Kiểu như thử nghiệm ấy!

câm đi. sủa lắm thế
đây là forum do m là admin hay sao mà m kêu người ta ko được đưa fw của mình lên.

nhờ thằng tung0088 mà topic của duy thanh dài ra thêm. sướng nha :)) =))

NTiolanDatluu

sao cái nickname tung088 đi đâu trong 4rum cũng bị ng ta tẩy chay vậy nhỉ,

P/S: tung0088 ko biết bạn là ai, ntn nhưng nên xem lại cách sống của mình với mọi người, ích kỷ thì chẳng bao giờ nhận đc gì từ ng # đâu bạn nhé! :|

zk91

Duy Thanh hay bạn nào có theme màu trắng mà nó trong suốt ở hs trong fw của Duy Thanh ko, cho mình xin với :(. hình như tên anonymous white 2.7 lâu lâu rùi. mình thanks nhìu

Chỉnh sửa cuối: