• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 giao diện S^3 - Anonymous™ LITE for 523x by Duy Thanh (build 12/04)

tung0088

ah cái mở khóa giống iphone sao không thấy ai nhắc đến nữa nhỉ.mà bản cuối DT có cho cái đó vào không DT.

Down bản mod trên 4rum rùi kéo thả vào file rofs2 là được bạn ạ!

thainguu

cho hỏi nếu mình cần Ovi Store hoặc bất kỳ phần mềm nào đã đc gỡ ra ở trên thì cài vào xài bình thường ko?

thinh994

Bên 5800 ra CFW Anna rồi kìa a thành. A thành cũng thử làm phát cho 5233 cho nó hoành tráng lun đi ^^

manh056

Bên 5800 ra CFW Anna rồi kìa a thành. A thành cũng thử làm phát cho 5233 cho nó hoành tráng lun đi ^^

ý hay ah.ủng hộ.mà đâu nhanh thế?chắc chỉ icon thôi chứ giao diện giống sao đc.

barracuda

bộ icon thôi bác ạ,nếu bác thích tìm themes của IND190 ấy,khá đẹp :D mặc dù ko giống anna hoàn toàn lắm

NTiolanDatluu

5233 nghe nhạc xem fiml thì đc tầm có 2 ngày thôi, còn nghe gọi bt thì 4 ngày sac/1! nhanh hết pin quá! ( mình xài bản CFW C6 full của duythanh) :(

MinhThang

Manager
5233 nghe nhạc xem fiml thì đc tầm có 2 ngày thôi, còn nghe gọi bt thì 4 ngày sac/1! nhanh hết pin quá! ( mình xài bản CFW C6 full của duythanh) :(

Như thế là OK rồi đấy, vọc nhiều gọi nhiều thì vậy thôi bạn.

darkness90vt

mình vọc nhiều ngày nào cũng sạc cả ( dùng pin 1700mah rồi đấy)

quyvuong888

cho hỏi file rofs2 của fw gốc cả cfw c6 khác nhau ở chỗ nào ạg
fw gốc: đuôi .v20 - dung lượng tối đa: 33mb - tải trên navi
fw c6 : đuôi .v22 - dung lượng tối đa: 110mb- kiếm file này ở đâu ạg (đang muốn cook 1 bản c6 cho 5233 mà k být down file gốc đó ở đâu để cook)

file core của cfw c6 tối đa có 7mb. mik có 1 theme giải nén ra những 9mb thì làm sao chép đc vào nhỉ. file core của fw gốc hình như đc nhìu hơn thì phải

Chỉnh sửa cuối:

darkness90vt

cho hỏi file rofs2 của fw gốc cả cfw c6 khác nhau ở chỗ nào ạg
fw gốc: đuôi .v20 - dung lượng tối đa: 33mb - tải trên navi
fw c6 : đuôi .v22 - dung lượng tối đa: 110mb- kiếm file này ở đâu ạg (đang muốn cook 1 bản c6 cho 5233 mà k být down file gốc đó ở đâu để cook)

file core của cfw c6 tối đa có 7mb. mik có 1 theme giải nén ra những 9mb thì làm sao chép đc vào nhỉ. file core của fw gốc hình như đc nhìu hơn thì phải
bạn vào pnht có bộ gốc đấy

NTiolanDatluu

Bạn thử cái này xem
Nó đây

cảm ơn bạn nhưng hình như ko pải bạn ơi! mình cần tìm cái soft hiện thị % pin như vậy nè >>