• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 , N97 mini => 5530 V32.0.007 Phiên bản hoàn hảo nhất của anh Bảo

troly

Well-Known Member
Bạn gái rất xinh đấy chú nhớ giữ đi nhé, oke khi nào xong đưa lịnk các bạn test dùm nhé........thân.

Lâu rồi mới dạo qua đây, thấy daugiang1987 là vui rồi. Làm vài bản cho ae test cho xôm đi.
Vẫn khỏe chứ hả? chán WP rồi sao?

daugiang1987

Lâu rồi mới dạo qua đây, thấy daugiang1987 là vui rồi. Làm vài bản cho ae test cho xôm đi.
Vẫn khỏe chứ hả? chán WP rồi sao?

Vẩn đang xài đấy nhưng bận quá đó bác để tính làm thêm bản mới đây khi nào xong gữi bác test hộ nhé (Máy vợ giữ rồi)

troly

Well-Known Member
Vẩn đang xài đấy nhưng bận quá đó bác để tính làm thêm bản mới đây khi nào xong gữi bác test hộ nhé (Máy vợ giữ rồi)

Mình cũng test máy của vợ thôi mà. Ủng hộ hết mình luôn.

belove212

e mới chỉ bật camera lên để so sánh độ nét của 2 máy thôi chứ chưa chụp, nhưng thất con 5233 nét và sáng hơn, và xem video thì thấy con 5233 cũng nét hơn,hic e ko biết lỗi j, chắc là do fw

hay tại miếng dán sau camera ak :))

troly

Well-Known Member
mình đang test bản c6 v40 mới của anh Bảo
hiện cso 1 chút lỗi , chờ anh Bảo sửa xong sẽ up lên cho anh em sài :))

Mình cũng đang test đây, thấy rất ổn đó.

b0m_lx

cho e xin tấm hình bản mới nhìn đỡ ghiền đi a

chờ đợi là hạnh phúc :D
muộnnhaast là ngày kia sẽ có bản mới
đang test pin máy
gợi ý là có menu khi xoay ngang của sym^3 nhé , hôm nay ram còn lên tận hơn 65mb (khủng long chưa ? ):))