• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 V 20.0.043 for 5800 V52.0.007 by vunguyenmt + link mod

hapro

ai test thử chưa. Đang online bằng đt, thanks sau nhé

thanhhaifire

Tuyệt, bài viết theo phong cách mới rất sáng tạo ! Chúc vui vẽ

Ah cho hỏi có auto nhận access point ko vậy?

vunguyenmt

Tuyệt, bài viết theo phong cách mới rất sáng tạo ! Chúc vui vẽ

Ah cho hỏi có auto nhận access point ko vậy?

Cảm ơn bác đã ủng hộ. Có nhận bác. JAF xong là nhận ngay. Chúc vui

kid1412v

bác lại làm khổ em 5800 của em rùi.lại hì hụi jaf cái.Thật sướng khi ngày nào cũng có bản mới để jaf.à,bro cho hỏi jaf nhìu có hại gì đến máy ko nhỉ?

vunguyenmt

bác lại làm khổ em 5800 của em rùi.lại hì hụi jaf cái.Thật sướng khi ngày nào cũng có bản mới để jaf.à,bro cho hỏi jaf nhìu có hại gì đến máy ko nhỉ?

Nghe mấy bác kia trao đổi khi nào JAF đủ 10.000 lần thì mới hỏng máy. Nếu mà như vậy thì cũng tới lúc đổi máy khác rồi fải ko bạn.

dientu90

mình tải file core về giải nén rồi chép đè vào mục RM-356 xong flash à anh,em nghe nói bản ver52 hay bị đơ và không mượt bằng 51 phải không anh

vunguyenmt

mình tải file core về giải nén rồi chép đè vào mục RM-356 xong flash à anh,em nghe nói bản ver52 hay bị đơ và không mượt bằng 51 phải không anh

Đây là bản C6 ported cho 5800 V52 chứ ko phải là V52 gốc nhé bạn Down core + rofs2 về chép vào thư mục RM-356 rồi JAF. Không đụng chạm j đến FW gốc v52 cả.

vunguyenmt

Bạn cho hỏi bộ này cài theme full icon khác được k?

Đây là bộ icon mới nhất của binh24 "cái bang" đó. Nghe quảng cáo là Cài themes full icon đó. Mình ko thích cài themes nên chưa test. Bạn test thử đi có j góp y mình đề hoàn thiện hơn.

kid1412v

CFW good!Rất đáng để thử!

Ồ,bản này cảm ứng rất nhạy và rất mượt=D> nhưng lại tỉ lệ nghịch vs ram :((. Chủ thớt post bài nhiệt tình nhờ,hờ hờ,có gì trong CFW post hết cả như thế ae có thêm sự lựa chọn cho CFW của mình.em cũng nung nấu định làm 1 CFW cho riêng mình mà chắc thôi,dùng của các pro cho chắc ăn:D
Bản này font rất đẹp!
Nhân tiện bác vunguyen cho em hỏi chút dung lượng tối đa của file rofs2 là bao nhiêu vậy?tính add thêm vài pm mà sợ die máy.:D

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

Vậy thì còn chần chừ j nữa mà ko nhấn thanks 1 phát khích lệ tinh thần anh em trong forum để post tiếp.

OverYou

Ngày nào cũng có bản JAF ko có nghĩa là sướng, mà nhiều khi là khổ vì JAF phải CFW ko chất lượng, nói chung là cứ JAF thôi, lúc nào hỏng máy là bít liền! Nhưng ko JAF thử thì ko bít cái nào hay cái nào mới. Nghe chủ topic quảng cáo khá hay mình cũng thấy kết. Để 1 - 2 bữa nữa có tgian JAF thử!

nh0xpr04798

Nhân tiện bác vunguyen cho em hỏi chút dung lượng tối đa của file rofs2 là bao nhiêu vậy?tính add thêm vài pm mà sợ die máy.:D

tối đa là 113 MB nếu hơn thì khj JAF vẫn bình thường nhưng nó không lên hình thôi .. không die đâu mà sợ

bowjthewen

Bản đẹp .. nhưng xóa mất cái Hộp hội thoại .. Pác có MOD Hộp hội thoại trong Tin NHắn không ... sharre đi pác