• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 V 20.0.043 for 5800 V52.0.007 by vunguyenmt + link mod

vunguyenmt

eo ui .. bác pr0 hơn em thì bác sửa cho em đi .. bít sửa thì em nhờ bác làm zề ... :p

Nãy mở máy ra coi rồi. Ngay chỗ cài đặt hiển thị có phần hiển thị logo mạng phải ko bạn? Hầu như chức năng này của tất cả các máy ko hoạt động mà. Ẩn luôn thì được

kangnam

Nãy mở máy ra coi rồi. Ngay chỗ cài đặt hiển thị có phần hiển thị logo mạng phải ko bạn? Hầu như chức năng này của tất cả các máy ko hoạt động mà. Ẩn luôn thì được

làm ẩn luôn thì em mod vào được .. hì.. em muôn có thể ẩn hiện được như mấy bản ultimate của bác Binh24 kìa .. bác bung mấy bản đó xem xem ..

vunguyenmt

làm ẩn luôn thì em mod vào được .. hì.. em muôn có thể ẩn hiện được như mấy bản ultimate của bác Binh24 kìa .. bác bung mấy bản đó xem xem ..

Để nghiên cứu xem thử. Tại vì ko sài bản của binh24 nên chẳng biết nó hiển ẩn logo mạng ntn nữa. Vào chỗ nào để hiển ẩn logo mạng vậy

khoa1989

Để nghiên cứu xem thử. Tại vì ko sài bản của binh24 nên chẳng biết nó hiển ẩn logo mạng ntn nữa. Vào chỗ nào để hiển ẩn logo mạng vậy

cài đặt >>.c đặt hiển thị sẽ thấy
chý ý nếu có mới thấy nhé

kangnam

bác vào menu - cài đặt - điện thoại - hiển thị í ... mấy bản của bác binh24 là chọn hiển thị nó lại ko hiển thị và ngược lại ..

vunguyenmt

bác vào menu - cài đặt - điện thoại - hiển thị í ... mấy bản của bác binh24 là chọn hiển thị nó lại ko hiển thị và ngược lại ..

Sang blog của bác ấy hỏi thử xem. A e bên này tẩy chay bác ấy nên hok dám qua hỏi sợ ăn đấm quá

kangnam

oack.. bác binh24 hay kiếm lợi bằng donate nên ae pda ko ưa.. chứ mấy bản co0k của bác í xài rất ổn định ..

khoa1989

Sang blog của bác ấy hỏi thử xem. A e bên này tẩy chay bác ấy nên hok dám qua hỏi sợ ăn đấm quá

bác ấy làm mang tính thương mại thôi nên tốt nhất đừng hỏi làm ji.tất cả vì miếng cơm manh áo ý:D

kangnam

hì .. e cũng ngại hỏi lắm .. 4rum mình nhiều pro mà lại pó tay vụ này sao .. haizz.....

vunguyenmt

hì .. e cũng ngại hỏi lắm .. 4rum mình nhiều pro mà lại pó tay vụ này sao .. haizz.....

Nếu cái j cững biết hết thì cần j vào forum nhờ a e giúp đỡ, thảo luận làm j nữa hả bạn