• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 V 20.0.043 for 5800 V52.0.007 by vunguyenmt + link mod

nh0xpr04798

Kiếm đâu hay vậy ta ? :-? làm ơn cho hỏi Những Mod của chủ thớt ở trên có cook vào chưa vậy ? ;;)

đó là những mod của vunguyenmt đã cook trong CFW này .. vunguyenmt cũng đã chja sẻ hiết những mod đó rồi , nếu thik thì cứ dow về cook

giangholda

Có luôn, vì mấy cái đó cơ bản phải có nên mình ko giới thiệu nữa

mod luôn 4x4 icon luôn đi pố nhìn 3x4 dị ứng thật. icon cứ loạn xà ngầu không theo thứ tự j hết :-?

auto nhận access point ai có mod này cho xin luôn nha. thanks trước :D

Salon

mod luôn 4x4 icon luôn đi pố nhìn 3x4 dị ứng thật. icon cứ loạn xà ngầu không theo thứ tự j hết :-?

Icon loạn xạ thì lấy cái matrixmenu mà sử lại ~X(

vunguyenmt

9 người 15 ý .... bạn thích 4x4 thì cook lại. Mình chỉ thích 3x4 thôi.

đó là những mod của vunguyenmt đã cook trong CFW này .. vunguyenmt cũng đã chja sẻ hiết những mod đó rồi , nếu thik thì cứ dow về cook

9 xác!!!!!!!!!!!!!!!

Hikira

mình Jaf xong rùi mà máy k lên,mình bấm mở nguồn thì máy rung liên tục. cho hỏi tình trạng này là sao vậy? mình có sửa lại thành menu 4x5

nh0xpr04798

mình Jaf xong rùi mà máy k lên,mình bấm mở nguồn thì máy rung liên tục. cho hỏi tình trạng này là sao vậy? mình có sửa lại thành menu 4x5

xem chừng bạn sữa file lung tung => sai xót => lổi CFW

vunguyenmt

Bạn có cook j thêm ko? Do rofs2 của bạn wa 113MB nên JAF bình thường nhưng bật máy ko lên đâu. Khi JAF đạt yêu cầu nhất là máy tự boot lun, ko phải bật máy lên.

Hikira

Bạn có cook j thêm ko? Do rofs2 của bạn wa 113MB nên JAF bình thường nhưng bật máy ko lên đâu. Khi JAF đạt yêu cầu nhất là máy tự boot lun, ko phải bật máy lên.

mình k có thêm gì hết á,chỉ có thay đổi thông số 3 --> 6 cho menu 4x4 thôi thui. Ủa mà cái rofs2 của bạn là 115mb mà,mình jaf bản của bạn thì lên mà sửa menu 4x4 thì k lên :((

vunguyenmt

mình k có thêm gì hết á,chỉ có thay đổi thông số 3 --> 6 cho menu 4x4 thôi thui. Ủa mà cái rofs2 của bạn là 115mb mà,mình jaf bản của bạn thì lên mà sửa menu 4x4 thì k lên :((

Ko, rofs2 của mình chỉ gần 113 MB chứ ko phải 115MB đâu. Dùng nokiaeditor bung rofs2 ra mới biết dung lượng chính xác

nh0xpr04798

115MB là khi rê chuột vô đó nó hiện lên vậy thui .. vunguyenmt nói đúng đó dùng NokiaEditor mới biết thui ..!!

Cái Game mặc định mà vunguyenmt nói là cái game đi kèm theo máy lúc mới mua máy về đúng không ?

Hikira

ờh mà nếu vậy thì sao mình đổi thông số 3->6 (menu 4x4) sao JAF đc mà nó k lên ta :-b vấn đề khó hiểu quá. Hay bạn làm 1 bản 4x4 luôn đi

kid1412v

Lỗi đầu tiên.

-khi bật nhạc bằng trình quản lí file của máy sau đó back thì out ra ngoài menu.hình như do cái sắp xếp menu của bác vì mình lấy cook vào FW khác cũng bị tương tự.
-thêm nữa lạ khi mở khóa phím liên tục,lần đầu màn hình sáng nhận cảm ứng còn lần sau thì lim dim ko nhận cảm ứng.

Chỉnh sửa cuối:

nh0xpr04798

ờh mà nếu vậy thì sao mình đổi thông số 3->6 (menu 4x4) sao JAF đc mà nó k lên ta :-b vấn đề khó hiểu quá. Hay bạn làm 1 bản 4x4 luôn đi

cái quan trọng ở đây là bạn đỗi có đúng không nhé !! nếu không đúng thì nó chẳng lên nguốn đâu , lúc trước chưa bjet cook thì tui cũng vậy :p

thêm nữa lạ khi mở khóa phím liên tục,lần đầu màn hình sáng nhận cảm ứng còn lần sau thì lim dim ko nhận cảm ứng.

trường hơp này tui cũng vậy , chắc là tại mod đèn phím của CFW này thui