• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 V 20.0.043 for 5800 V52.0.007 by vunguyenmt + link mod

OverYou

Đang dùng CFW C6 của bro thanhhaifire có cái font chữ đẹp qúa, duyệt web nhìn đẹp. Xem mấy cái ảnh kia có cái font ko ổn tẹo nào hết mún JAF lại, chờ bản update cho lành. Anh em nhảy dzô thí mạng trước koi :D

haku

đếch tìm thấy rofs2 ngày 03/03 đâu cả, chỉ có 02/03..xem lại đi vunguyen ơi

bomnhim1410

Cho mình xin cái app Youtube + facebook với! để thả luôn vào rof2 ý! thank's các pro nhiều nhiều!

mrquyen1993

ai còn cái fix nhận acespoit ko nhỉ cái tự động nhận cấu hình internet ấy cho mình xin cái

vunguyenmt

115MB là khi rê chuột vô đó nó hiện lên vậy thui .. vunguyenmt nói đúng đó dùng NokiaEditor mới biết thui ..!!

Cái Game mặc định mà vunguyenmt nói là cái game đi kèm theo máy lúc mới mua máy về đúng không ?

Uh, đúng vậy

đếch tìm thấy rofs2 ngày 03/03 đâu cả, chỉ có 02/03..xem lại đi vunguyen ơi

2 3 j thì cũng là đó bạn. Lân cận Epsilon

Cho mình xin cái app Youtube + facebook với! để thả luôn vào rof2 ý! thank's các pro nhiều nhiều!

Mấy cái này nâng cấp phiên bản liên tục, cook vào FW chi cho bất tiện vậy bạn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

Chỉnh sửa cuối:

hapro

chúc mừng có người yêu mới nhé. lại thêm một người nữa bỏ symbian

vunguyenmt

Xem đi xem lại thì thấy Iphone4 đắt quá. Thôi sài lại 5800 cho chắc ăn. Khỏi mất công bảo vệ nó

Mình sắp cho ra bản mới cũng V43 nhưng cải thiện hơn về tốc độ. ROFS2 chỉ có 111MB để các bạn có thể cook thêm ứng dụng vào nếu thích

thanhluan_phuyen

bạn nào biết cái mod icon bàn phím này nằm chỗ nào không vậy?

mrquyen1993

Xem đi xem lại thì thấy Iphone4 đắt quá. Thôi sài lại 5800 cho chắc ăn. Khỏi mất công bảo vệ nó

Mình sắp cho ra bản mới cũng V43 nhưng cải thiện hơn về tốc độ. ROFS2 chỉ có 111MB để các bạn có thể cook thêm ứng dụng vào nếu thích

bạn còn cái fix cấu hình internet cho bản này ko cho mình xin với

mà bạn có cái icon giống cài trên hình mình up đó hả,bạn send cho minh đj nha.
avkon.mif chứa file icon bàn phím