• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 V 20.0.043 for 5800 V52.0.007 by vunguyenmt + link mod

hung160990

nhưng mình sợ phần cứng nó có khác nhau vd: như 58 thì có 2loa còn 52 chỉ có 1 loa
58 có đèn flash, 52 không có
thế mod
+ Nghe nhạc tuyệt vời (như FW gốc 5800)
liệu nhét vào 5233 có nghe nhạc tốt như 58 không nhỉ :|

vunguyenmt

nhưng mình sợ phần cứng nó có khác nhau vd: như 58 thì có 2loa còn 52 chỉ có 1 loa
58 có đèn flash, 52 không có
thế mod liệu nhét vào 5233 có nghe nhạc tốt như 58 không nhỉ :|

Mình ko có 5233 để test nên cũng ko rõ nữa. Tốt nhất bạn sài mấy cái CFW có sẵn như của ngviethoa, hoặc lấy CFW đó về cook lại. Hầu như những CFW đó đề tối ưu hết rồi đó

thokim

Có cách nào để Mod nghe nhạc mp3 online ở các trang web không hả bạn, cái này hình như vấn đề ở flash lite phải không bạn? Hồi trước xài bản v4 nghe rất tốt. Có thể lấy cái flash lite của v4 mod cho bản này được không? Bạn chỉ giúp dùm nhé. Thanks!

vunguyenmt

Có cách nào để Mod nghe nhạc mp3 online ở các trang web không hả bạn, cái này hình như vấn đề ở flash lite phải không bạn? Hồi trước xài bản v4 nghe rất tốt. Có thể lấy cái flash lite của v4 mod cho bản này được không? Bạn chỉ giúp dùm nhé. Thanks!

nghe tốt bạn ah
có pm zing mp3 đó, nghe trực tuyến luôn đó

vunguyenmt

mình tải rofs2 về đổi tên thàng v51 flash với core v51 có được không ?

Ko nhé bạn. Die máy đó

bản này ok nhất

Thanks bạn. Nếu được ủng hộ mình sẽ up tiếp 1 bản mới lengkeng lun. C V43 cho 5800 V52.0.101. Bạn này mình đã hoàn thiện xong. Để sài lun khi nào nokia lên V60 chạy S^3 thì JAF lại

nh0xpr04798

không biết bao giờ nokia cho ra v60 S^3 he ... đang nóng lòng đợi bản S^3 của nó .. hy vọng là sẽ không khác những j họ đồn thổi \-/\-/

chetvislo1

Ko nhé bạn. Die máy đó

Thanks bạn. Nếu được ủng hộ mình sẽ up tiếp 1 bản mới lengkeng lun. C V43 cho 5800 V52.0.101. Bạn này mình đã hoàn thiện xong. Để sài lun khi nào nokia lên V60 chạy S^3 thì JAF lại
Up tiếp đi bạn ơi ....
mình JAF bản của mathanh .... tùm lum người nhưng thấy bản này của bạn ok nhất ý >"<
mấy bản kia JAF x0g khoản 5p mình JAF lại bản của bạn và xài luôn tới bây giờ
hihih.....
hi vọng bạn up bản nữa nghen :D:D:D

mdh_1108

sao mod xong thì trong chế độ chụp ảnh cao nhất chỉ là 2MP thôi nhỉ :))

kangnam

ẩn và hiện logo mạng của bác ko tùy chỉnh như mấy bản của bác Binh24 đc .. haizz.. chán gê .. mong bác fix sớm .. có Moad này thì bác share luôn cho ACE naz..

vunguyenmt

ẩn và hiện logo mạng của bác ko tùy chỉnh như mấy bản của bác Binh24 đc .. haizz.. chán gê .. mong bác fix sớm .. có Moad này thì bác share luôn cho ACE naz..

Bạn muốn mod ẩn logo mạng hả? mai mình up cho

vunguyenmt

thanks pác .. nhưng phải tùy chỉnh ẩn, hiện đc pác ạ ..

Ah, vậy là ko có rồi. Chỉ có cái mod ẩn logo mạng luôn sau khi JAF thôi. Hỏi mấy bạn khác trên diễn đàn thử nhé bạn

kangnam

Ah, vậy là ko có rồi. Chỉ có cái mod ẩn logo mạng luôn sau khi JAF thôi. Hỏi mấy bạn khác trên diễn đàn thử nhé bạn

eo . . trong bản này của bác có mà .. nhưng ko tùy chỉnh được . . !!!

vunguyenmt

eo . . trong bản này của bác có mà .. nhưng ko tùy chỉnh được . . !!!

Thì coi như là nó ko hoạt động rồi. Bạn sửa lại giùm được ko? tại ko wan tâm đến vấn đề này lắm.

kangnam

Thì coi như là nó ko hoạt động rồi. Bạn sửa lại giùm được ko? tại ko wan tâm đến vấn đề này lắm.

eo ui .. bác pr0 hơn em thì bác sửa cho em đi .. bít sửa thì em nhờ bác làm zề ... :p