• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 V 20.0.043 for 5800 V52.0.007 by vunguyenmt + link mod

vunguyenmt

Bản mày mình kế thừa từ bản gốc của 1 thàng người Đức bên PNHT đó bạn. Nên cái fix của bạn nói mình ko rõ là ở đâu nữa. Nếu bạn biết nó nằm chỗ nào, file tên j thì bung cái rofs2 của mình ra mà lấy. ko thì cho mình cái tên file mình gửi lên cho. Bản này nó đã fix phần lớn là hết lỗi rồi. Mình sài cả nửa tháng mà chẳng tìm ra lỗi. Làm giúp cho người quen mấy cái nữa, thấy chỉ khen chứ chẳng chê j cả.

hapro

Xem đi xem lại thì thấy Iphone4 đắt quá. Thôi sài lại 5800 cho chắc ăn. Khỏi mất công bảo vệ nó

Mình sắp cho ra bản mới cũng V43 nhưng cải thiện hơn về tốc độ. ROFS2 chỉ có 111MB để các bạn có thể cook thêm ứng dụng vào nếu thích
tuyệt vời thanks

vunguyenmt

nhưng trong resouse\apps thì có nhiều file avkon.mif nhu ban nói,biết tìm cái nào đây?

Vấn đề ở chỗ là tìm được cái file nào để sửa cái icon bàn phím. Mình mới kiểm tra lại đó là cái icon bàn phím nhung lại có dấu gạch chéo để khóa phím. Bạn thử qua bên pnht hỏi thử xem

thanhluan_phuyen

Vấn đề ở chỗ là tìm được cái file nào để sửa cái icon bàn phím. Mình mới kiểm tra lại đó là cái icon bàn phím nhung lại có dấu gạch chéo để khóa phím. Bạn thử qua bên pnht hỏi thử xem

mình chỉ cần cái icon bàn phím thôi,nhìn nó hình vuông như thế đẹp hơn,bản cook ò bạn cũng có nhung không phải hình vuông mà ở dưới có thêm một nút nữa nhjn không đẹp lắm.để mình tìm thử xem.

OverYou

JAF bản C6 v43 này rồi JAF bản C6 v42 liệu máy có 'ngoẻo' ko bro?

samiboy007

cũng hên xui lắm ah.vấn đề này phải hỏi thanhhaifire để pít chj tjết.

mrquyen1993

mình chỉ cần cái icon bàn phím thôi,nhìn nó hình vuông như thế đẹp hơn,bản cook ò bạn cũng có nhung không phải hình vuông mà ở dưới có thêm một nút nữa nhjn không đẹp lắm.để mình tìm thử xem.

avkon 2 nếu là icon N8 của binh thì chắc là chính xác

thanhluan_phuyen

cái mod hộp hoại thoai của nh0xpr04798 không dow dc bạn ơi,xem lại link đi.
P/S:BẠN NÀO CÓ MOD NÀY HÔNG SEND CHO MÌNH CÁI,ĐANG CẦN GẤP NGAY BÂY GIỜ.

bunrieucua

cái mod hộp hoại thoai của nh0xpr04798 không dow dc bạn ơi,xem lại link đi.
P/S:BẠN NÀO CÓ MOD NÀY HÔNG SEND CHO MÌNH CÁI,ĐANG CẦN GẤP NGAY BÂY GIỜ.
Conversations phải không?
Bạn qua bên topic app mới của Hòa có đấy:-?
Hình như có cả EN lẫn VN:D
Không dùng nên không rõ lắm:mad:)

hapro

dùng bản này thì ko quay về 42 được à bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

rofs 2 cập nhật toàn là các mod chứ đâu fair rofs2 bạn

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

dùng bản này thì ko quay về 42 được à bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

rofs 2 cập nhật toàn là các mod chứ đâu fair rofs2 bạn

Thanks, mình đã sửa link lại rồi đó

hung160990

có mod nào dùng được cho c6 5233 k bác.
định cook thêm mấy mod vào mà sợ xung đột :-ss

vunguyenmt

có mod nào dùng được cho c6 5233 k bác.
định cook thêm mấy mod vào mà sợ xung đột :-ss

Các mod đều có thể dùng được cho các dòng máy V5, nên bạn cứ yên tâm, sài được hết đó

Bạn ơi có Mod hiện ứng dụng đang chạy ko cho mình xin:D

Bạn wa topic của bunrieucua, có nhiều sự lựa chọn cho bạn