• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20.0.43 for 5800 V 52.0.101 by vunguyenmt

Status
Không mở trả lời sau này.

killerghost88

Em down về bung ra chỉnh menu 4x4 lúc nén vào toàn bị lỗi - khởi động chỉ vào đc chữ NOKIA - Lỗi Hệ Thống rs máy

Bác làm 1 bản 4x4 adđ hộ em thêm bộ ngôn ngữ Korea được ko ạ

vunguyenmt

Mỗi người 1 ý, có người thích kiểu này, có người thích kiểu kia. Mà sức mình thì có giới hạn. Mình chỉ giúp bạn mấy cái file mod thôi chứ làm 1 bản theo ý bạn thì thật khó.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Đây là menu 4x4

Chỉnh sửa cuối:

nh0xpr04798

thêm một bản cook nữa cho anh em rồi \-/ cố gắng phát huy nữa nhá vunguyenmt ....!!

lanngoccuaanh

Bác vungnguyen ơi, bản này lúc mới khởi động ram bao nhiêu và trung bình là bao nhiêu vậy bác? sao bác ko làm cái theme đen giống của binh24 ấy. mình thấy theme đó đẹp mà

tbd2009

link NEW CORE BY BINH24 down về không mở được bạn ah, bạn xem lại jup nha

OverYou

FW mới ra là đã có CFW mới đi theo hộ tống ngay :D Nhanh như máy ý!

lanngoccuaanh

bạn ơi y mình là down về được nhưng không mở ra được cơ

Bạn phải cài winzip vào mới giải nén đc chứ. cài này là FW dùng để jaf bạn nha.chứ ko phải phần mềm cài bình thường đâu nha

vunguyenmt

Bác vungnguyen ơi, bản này lúc mới khởi động ram bao nhiêu và trung bình là bao nhiêu vậy bác? sao bác ko làm cái theme đen giống của binh24 ấy. mình thấy theme đó đẹp mà

Mới đầu mình cũng cho themes đen của bunrieucua vào rồi, nhưng thấy ko đẹp lắm nên mình bỏ đi. Bản này dung lượng chỉ có 107MB thôi. Các bạn vô tư cook theo ý mình nhé. Ram khởi động tầm 55MB, sài lâu còn khoảng 39-40MB thôi.

FW mới ra là đã có CFW mới đi theo hộ tống ngay :D Nhanh như máy ý!

Ủng hộ bằng cách nhấn thanks là được rồi, ko phải nói nhiều.

Bạn phải cài winzip vào mới giải nén đc chứ. cài này là FW dùng để jaf bạn nha.chứ ko phải phần mềm cài bình thường đâu nha

Chính xác như bạn lanngoccuaanh nói.

tbd2008

mình đã cài winrar để giải nén rồi, nhưng kick vào thì báo lỗi, mình biết cái này là để jaf mà, mình jaf nhiu lần rồi nên mình biết mà

lanngoccuaanh

mình đã cài winrar để giải nén rồi, nhưng kick vào thì báo lỗi, mình biết cái này là để jaf mà, mình jaf nhiu lần rồi nên mình biết mà

haha, cái winzip của bạn bị lỗi đó, gỡ nó ra và cài bản winzip mới nhất ấy, đôi khi bác binh24 xài bản mới quá là bạn cũng bó tay đó,hehee

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

cho mình xin cái phần mềm zingmp3 với

Bạn chịu khó tìm trên google đi, đây là toppic bình luận về FW nha bạn.Chỉ gúp bạn lần này nữa thôy nha:
http://downloads.ziddu.com/downloadfile/13126854/zingmp3_d101_129371.rar.html

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Xin lỗi nha vunguyenmt! Mình ủng hộ nhưng vì chưa muốn up lên bản mới nên ko JAF bản này :D khi nào mình JAF bản này mình sẽ tự động click thank!

Status
Không mở trả lời sau này.