• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V20.0.43 for 5800 V 52.0.101 by vunguyenmt

Status
Không mở trả lời sau này.

kid1412v

Xin lỗi nha vunguyenmt! Mình ủng hộ nhưng vì chưa muốn up lên bản mới nên ko JAF bản này :D khi nào mình JAF bản này mình sẽ tự động click thank!

core mới hỗ trợ CFW trên v52 mà.đang down và sẽ flash thử.thank chủ thớt!

khoa1989

bản này chủ thớt không giới thiệu gì nhiều nhỉ.để anh e xem cái chứ:-?

khoa1989

mình đã flash thành công với mod menu 4x4.tetx căn giữ chữ,mod đèn tắt lim dim của binh24.thank bạn rất nhiu.nói chung là chưa thấy lỗi gì đáng để ý

vunguyenmt

mình đã flash thành công với mod menu 4x4.tetx căn giữ chữ,mod đèn tắt lim dim của binh24.thank bạn rất nhiu.nói chung là chưa thấy lỗi gì đáng để ý

Nói chung là đầy đủ những mod trên forum. Các bạn JAF và cảm nhận.

eddyanh_93

code trên cũng chính là code của binh24 trên blog binh24 sử dụng cho 5800 gốc à.

vunguyenmt

code trên cũng chính là code của binh24 trên blog binh24 sử dụng cho 5800 gốc à.

Chỉ core là mượn của binh24 thôi bạn. Còn rofs2 là mình từ làm đó. Bản C6 cho 5800 chứ ko phải bản gốc, nhìn hình là biết mà

caubephuthuy

bản này dùng khá ổn rồi,mỗi tội cái khoản phải nhạc cất kĩ quá pro ơi,khi nào pro cook lại thanh E:/music đi:-??

caubephuthuy

ớ,là sao ạ,e k hỉu :(,pro chỉ dùm đi,hoặc chỉ cách chuyển quét nhạc vào E:/music cũng dk;;)

Chỉnh sửa cuối:

tiendungvt1989

Bạn cho mình hỏi FW v 52.0.0.007 cài dc ko?
minh chưa từng flash lần nào nên run gần chết !
đang tìm hiểu và học hỏi cách flash...nhưng khó quá !

khoa1989

Bạn cho mình hỏi FW v 52.0.0.007 cài dc ko?
minh chưa từng flash lần nào nên run gần chết !
đang tìm hiểu và học hỏi cách flash...nhưng khó quá !

dành cho v52.0.0.101 bạn ah....oo7 không dùng đc nhé.bạn nâng caps máy lên 0.0.101.là khỏi xuống .0.0.007 đó.nhưng bản này chạy rất ok.cũng nên thử bạn nhé.chúc bạn thành công

Status
Không mở trả lời sau này.